Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Digital Painting - Vẽ lại chân dung từ ảnh thật

Chủ đề thuộc danh mục 'Hiệu ứng hình ảnh' được đăng bởi boyplay, 27/12/12.

Lượt xem: 55,451

1. ngu wa

ngu wa Mới đăng kí

có a chị nào quay lại video cho em xem dc không
    em mò mấy bữa nay rồi mà làm ko dc gi cả
    e cám ơn nhiều lắm
  2. James Lk

James Lk Thành viên cấp 1

Cũng thử làm theo tut... Tạm ổn cơ mà đôi môi khó vẽ cho nó gợi cảm đc quá :-< Ưng mỗi đôi mắt nhưng nhìn có vẻ nguy hiểm :D
  3. pUm ddh

pUm ddh Mới đăng kí

Part 2 đoạn mà: Bắt đầu xử lý - ta chỉnh sửa phần khuôn mặt trước , dùng công cụ Dogle để loại bỏ hết tất cả các điểm ảnh tối trên gương mặt của đối tượng , vì với thể loại này không như thể loại Painting , nó mờ ảo hư thực như tranh phong thuỷ

k xóa đc mặt ~X(
  4. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

có ai đó hướng dẫn cụ thể tý cho e đc ko? e kũng có chút kiến thức về pts, kũng nghiên cứu đc vài năm rồi, nhưng mà sao kái này nó lộn xộn wá, thực sự e rất thíck nó,, đã cố từ lâu lắm rồi, nhưng chưa đc pi nhiu cả
  5. VietHa

VietHa Thành viên cấp 1

đẹp nhưng mà nhiều chi tiết quá , tập tành pts chắc còn lâu mới tu thànhđc #:-s
  6. haiautrang779

haiautrang779 Thành viên cấp 2

bác quay lại video cho em theo với
  7. Mr.Dongpk

Mr.Dongpk Thành viên cấp 2

bài này của anh Killer bên dohoavn mà
  8. jerry69

jerry69 Thành viên cấp 2

trời! quá đẹp! hức! hức! toàn trình cao làm sao học trời!
  9. zinzinzu

zinzinzu Thành viên cấp 1

Có cao nhân ẩn cư nào có thể làm 1 bài cho Newbie đc không....?!
    Lực bất tòng tâm..:((
  10. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Cái này gọi là bá đạo chứ Digital Painting cái nỗi gì. Thật là mất mặt giới artist digital.
  11. SeiKa

SeiKa Mới đăng kí

hình hư hết rồi bạn ơi

Ủng hộ diễn đàn