Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dở khóc dở cười với những "nỗi khổ" của người bị cận thị

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 8/9/14.

Lượt xem: 12,624

1. Standing

Standing Mới đăng kí

Đọc bài mà phá lên cười vì nó quá đúng với mình :)) , cận 4,5 độ mà khổ nhất mấy lúc cắt tóc chả biết nó ra làm sao luôn nên mỗi lần cắt xong là nhìn chả bao giờ vừa ý :D
  2. JoPo

JoPo Mới đăng kí

em bị lệch độ, mắt trái 6, mắt phải 10, cận từ lớp 3. Làm gì cũng đeo kính, hồi nhỏ còn phải lấy dây cột kính vào cổ nữa :P
  3. Lê Đức Khang

Lê Đức Khang Mới đăng kí

:( Người yêu cũ của mình trước bị cận, yêu nhau hai tháng rồi không biết rõ mặt mũi mình thế nào, bình thường đi qua nhau như người dưng nước lã, phải e hèm mấy tiếng mới biết là mình..... :(
  4. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

em sẽ mua cho mình bộ kính hiển vi để đeo, chơi liên minh cho dễ ấy mà
  5. Suntn1991

Suntn1991 Thành viên cấp 2

Mình chơi game 7 năm, vẫn hên là chưa phải đeo kính....
  6. huongle668

huongle668 Banned

Mình cũng đang quan tâm cái này.
  7. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Cận 4 độ vì đọc truyện thiếu ánh sáng. Buổi tối trời mưa là y như răng ở nhà ngủ cho nó lành :|
  8. design8889

design8889 Thành viên cấp 1

ĐỌC ĐẾN ĐOẠN ĐI CẮT TÓC THÌ KO NHỊN ĐC CƯỜI, GIỐNG QUÁ ĐI :v
  9. Cái Bô Trôll

Cái Bô Trôll Thành viên cấp 2

Mình không bị cận nhưng thấy các bạn khác bị cận mình thấy tội nghiệp quá...
    Cuộc đời còn những mảnh đời bất hạnh, thiếu thốn cần được quan tâm :))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn