Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đoạn đường để nhớ... ( câu chuyện thời áo trắng )

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi kyahzphotography, 27/2/13.

Lượt xem: 7,610

1. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Nhớ lắm 12 ơi :x
  2. ĐôngLêĐại

ĐôngLêĐại Mới đăng kí

BỘ ảnh của bạn rất đẹp. phải nói cực đẹp :D. Nhưng có điểm nho nhỏ mình ko thích. kể mà mà bạn cho text bằng tiếng việt thì sẽ hoàn hảo hơn :D
    zatakid thích bài viết này
  3. Min Tk

Min Tk Thành viên cấp 1

mẫu xinh. ảnh cũng đẹp nữa :x
  4. serlee

serlee Mới đăng kí

ợ, mới nhìn thấy ảnh quen quen, kích vô thì đúng là em mình...hehe, cậu cũng tham gia diễn đàn này hả?chị phải công nhận ảnh cậu chụp cái nào nhìn cũng chất..., hôm nào đăng bộ ảnh của Chiến ở gara với bộ mấy đứa chụp mà có cái biển cấm đỗ xe ý...bộ đó đẹp, nhìn đi nhìn lại vẫn đẹp
  5. Fanytastic Sú

Fanytastic Sú Thành viên cấp 2

Hay quáaaaaaaaa <3
  6. zatakid

zatakid Mới đăng kí

Bộ ảnh rất đẹp, nhưng có điều, sao ko để text bằng tiếng Việt??? mình thấy, quyển sách tiếng Việt, logo trường trên áo của mẫu cũng tiếng Việt, mấy cái "băng-rôn" cũng tiếng Việt, background cũng ở Việt Nam, nhưng sao mấy đoạn text lại tiếng Hàn (mình đoán zậy)???
    Phải chăng bạn ko thích tiếng Việt???
  7. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mod quá đẹp :-bd
  8. Su Hào

Su Hào Thành viên cấp 1

Đẹp quá <3
    Cho mình xin ảnh full size được không :)
  9. haru_haru_114

haru_haru_114 Thành viên cấp 2

giờ mới để ý cái thớt này :-bd ....... Mẫu nam chính là anh Chiến phải k nhỉ :-B
  10. kyahzphotography

kyahzphotography Mới đăng kí

Chào bạn! Không phải mình không thích tiếng việt, mà mình để text như vậy lí do bởi vì chụp bộ ảnh này dựa trên cảm hứng lấy từ bộ phim " you're apple my eye "
    nếu bạn đã xem có lẽ sẽ hiểu ý mình :D
    tk2012 thích bài viết này
  11. tk2012

tk2012 Thành viên cấp 2

You Are the Apple of My Eye là phim Đài Loan hay Trung Quốc gì đó chứ không phải Hàn Cuốc :"> Mình cũng thích Trần Nghiên Hy đóng trong phim này :))
    Còn mấy cái text bạn thử sài font Vni-Nht2007 xem sao bỏ chữ Hàn Cuốc vào không hiểu j cả :D
    kyahzphotography thích bài viết này
  12. zatakid

zatakid Mới đăng kí

You Are The Apple Of My Eyes là phim TQ mà ^^
    kyahzphotography thích bài viết này
  13. kyahzphotography

kyahzphotography Mới đăng kí

chắc tại không tìm hiểu kĩ nội dung ha ha :))
  14. tdracuda

tdracuda Mới đăng kí

đẹp quá :)
  15. Balotiti

Balotiti Thành viên cấp 1

quá đẹp ^^ em kết nhất pic gần cuối:" gái xinh đã hiếm chúng nó lại còn yêu nhau" =))
  16. quynhkt27

quynhkt27 Thành viên cấp 1

Xin bộ ảnh làm clip nha theard :D
    tý nữa mình gửi clip vào topic này lun :v
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn