Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đòi Vespa, iPhone tiểu thư mới chịu đi làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Đọc báo - Tin nóng hổi' được đăng bởi Leo_Gió, 22/3/13.

Lượt xem: 9,142

1. SylarNguyen

SylarNguyen Thành viên cấp 1

Bác giống em thế :D..Mấy đứa bạn ra trường đi làm,đứa nào cũng tay ga, bèo bèo thì AB, sờ mát phôn bèo nhất cũng Ip 3GS.
    Hi vọng cuối năm nay đủ tiền mua máy ảnh <3 <3
    Leo_Gió thích bài viết này
  2. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Cũng dễ hiểu thôi mà, Như mình đây, 1vài lần quen với 1 số em kém tuổi hơn, cũng định cưa cẩm để thoát kiếp FA, nhưng sau khi quen mình 1 thời gian, đi chơi cùng hội bạn mình thì nhiều đứa đi ếch, đi libety, SH, IP4,5 vậy là tụi nó chạy theo bám lấy những đứa kia, vì đơn giản mình chỉ đi Wave và dùng nokia...Các bạn ấy có điều kiện nên muốn mua cũng đâu có sai là mấy.
  3. red cent

red cent Mới đăng kí

Cá nhân mình nghĩ bài này nói về lối sống của một số bạn trẻ ngày nay. Có thể bài báo hơi giật tít nhưng đoạn cuối thì nó góp ý rất đúng.
    Nói như một vài bạn người ta có tiền thì người ta tiêu, mình không có tiền thì mình săm soi làm gì, ok. Mỗi người có một quan niệm sống riêng, với những người có lối sống đơn giản, tiết kiệm thì dù có điều kiện người ta vẫn sống tiết kiệm.
    Bạn mình từng nói với mình một câu mình thấy khá hay: "Tuổi trẻ đẹp cũng bởi sự bồng bột và ích kỷ". Ai cũng thương con cái nên mới sắm sửa như thế, đó là việc hoàn toàn chính đáng, nhưng các bậc cha mẹ nên tạo thêm cho con mình sự tự tin đến từ trong suy nghĩ chứ không chỉ từ những thứ bên ngoài.
  4. hoangphuong1988

hoangphuong1988 Thành viên cấp 1

Mình cũng vậy đó hehe
  5. Hải Phạm

Hải Phạm Mới đăng kí

Họ có tiền nên tiêu tiền vì đam mê thôi :3

Ủng hộ diễn đàn