Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đồng cỏ lau :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Đăng Khùng, 24/2/13.

Lượt xem: 16,474

1. Đăng Khùng

Đăng Khùng Thành viên cấp 1

Q 7 thì mấy bác đi đường Nguyễn Lương Bằng đi qua cây cầu nhìn bên trái là thấy, các bác nên gửi xe ở chỗ công viên rồi đi bộ vào nhé cho an toàn. Khuyến cáo mùa này mấy bác đi bên Q7 thì cỏ bị chụi nhiều lắm mà cao hơn đầu mẫu nhìn ko đẹp.
    Q2 thì mấy bác đi qua bên hướng về cát lái chạy vào ủy ban Q2, gửi xe trong ủy ban Q2 luôn nhé cho an tâm. ở bên Q2 thì có nhiều chỗ mà chỗ gần ủy ban Quận là an ninh nhất :) Chúc mấy bác có bộ ảnh đẹp :)
  2. Đăng Khùng

cảm ơn mấy bác :)
    mgr thích bài viết này
  3. love_hatred

love_hatred Thành viên cấp 2

4. tthantuyet

tthantuyet Thành viên cấp 2

Em hỏi ngố tí xíu, gần đó có công viên hã bác, công viên nằm phía bên nào ?
  5. Đăng Khùng

Bên Q7 thì có cái công viên hình như người ta gọi là công viên Hàn Quốc thì phải. bác đi qua là thấy à nó bên tay trái đó bác
  6. tthantuyet

tthantuyet Thành viên cấp 2

Gửi ở đó hình như đi bộ qua cái đồng cỏ hơi bị đuối. Em nhớ 2 chỗ xa nhau mà bác
  7. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mod trang điểm nhiều quá mất hết vẻ đẹp tự nhiên :-s
  8. Đăng Khùng

cảm ơn bác đã góp ý :)
  9. mrtu.photo

mrtu.photo Mới đăng kí

rất ok :D
  10. Logo chiếm diện tích bức ảnh rùi , làm nó nhỏ lại :)

Ủng hộ diễn đàn