Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Download] Adobe Illustrator CC 2014 (New)

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi jackypham, 20/6/14.

Lượt xem: 79,658

1. Vũ Đăng Khoa

Vũ Đăng Khoa Mới đăng kí

Cho mình hỏi là bản illustrator, photoshop và after effect cc của chủ thớt đã có những update của ngày 15/10/2014 chưa?

Mình có nên tải và cài đặt những cái free update đó ko?
  2. dusuacangmong

dusuacangmong Mới đăng kí

hễ xài cái tool Curvature Tool ( tool mới của bản update tháng 10) trace hình là văng ngay lập tức, windown báo unexxpected error á

Dù Kun VietDesigner
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

dusuacangmong Cái phiên bản này mình chưa thử nghiệm nên chưa biết sao nữa :(
    Hà Bơ thích bài viết này
  4. dusuacangmong

dusuacangmong Mới đăng kí

5. Vi Nguyễn

Vi Nguyễn Mới đăng kí

Cảm ơn chủ thớt nhiều nhiều
  6. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

=(( tạch rồi thớt ơi, cờ rắc này không xài đc nữa, cờ rắc xong nó vẫn hiện bản trial như thường
  7. Edemon

Edemon Mới đăng kí

cho mình hỏi các phần mềm trong cái Folder sofware Fshare cũng dùng chung cờ rắc hả bạn :D
  8. Vincent Nguyen

Vincent Nguyen Mới đăng kí

Chủ thớt cho xin lại link cờ rắc
    link chết rồi,
    Cám ơn nhiều
  9. daicabk

daicabk Thành viên cấp 2

down 5 tiếng xong đc cái bộ cài thì link cờ rắc đã toi, chủ thớt ơi
  10. T.D. Khoa

T.D. Khoa Thành viên cấp 1

Dù Kun VietDesigner anh ơi chỉ giúp em cái Illustratior. Cài và cờ rắc xong nhưng mở lên nó lại hiện lên thông báo Serial Number Validation. "Please connect to be...You have 7 days...". Giờ em phải làm sao đây ạ. Em cám ơn
  11. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

T.D. Khoa: Ngắt mạng, ngắt tất cả những phần mềm, ứng dụng có liên quan tới Adobe sau đó dung Universal Patcher để cờ rắc lại.
  12. Đinh Thu Hương

Đinh Thu Hương Mới đăng kí

- Không có bản nhẹ hơn ạ??
  13. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

14. Đinh Thu Hương

Đinh Thu Hương Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner Có down bản Ps CC 2014, định down thêm Illu và Ae thì nó ra thế này, cứu con đi
  15. kumito

kumito Thành viên cấp 2

sau khi trial báo 0 ngày , mình chạy cờ rắc và không thấy báo đếm ngược nhưng vẫn có chữ Tryout
    như vậy là sao bà con ta?
  16. vn_vnn

vn_vnn Thành viên cấp 1

Dù Kun VietDesigner Bác Dù Kun cho em hỏi cái này có bản cài cho mac không ạ. Em xài bản mới trên mac nó hay bị mất hình bác ạ
  17. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

vn_vnn: Thớt chỉ chia sẻ cho Windows x64 thôi. Mac os bạn muốn thì mình gửi qua inbox cho.
    Hà Bơvn_vnn thích bài viết này.
  18. vn_vnn

vn_vnn Thành viên cấp 1

Dù Kun VietDesigner bác inbox cho em với ạ. em xài cc 2017 cảm giác không được mượt nên muốn xuống thử xem có dùng được không
  19. 1993tantai

1993tantai Thành viên cấp 2

cho mình hỏi bản cc 2014 này ko có vga xài được ko ạ, em xài 32bit thôi

Ủng hộ diễn đàn