Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Download] Adobe Photoshop CC 2014 (New)

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi jackypham, 20/6/14.

Lượt xem: 119,330

1. quocdat5594

quocdat5594 Thành viên cấp 1

jackypham Vấn đề là e có thắc mắc là khi cài đặt bản PS cc 2013 cũ và e cài bản Indesign CC2014 thì e dùng Pen tool chuột rất chậm không link hoạt và có ý định gỡ bản 2013 ra nhưng khi báo gỡ nó đòi gỡ cả bản Indesign mới lạ, chẳng nhẽ e phải gỡ cái Indesign nữa thì cái PS mới gỡ ra được. Thế này rất mất công cài đặt. Mong ai trình cao cài bản mới này chỉ giáo với lại giờ e cài đè bản PS cc 2014 thì sao ta :D:D:D:D
  2. buiphan

buiphan Thành viên cấp 1

Đẹp quá, phải cài thôi
  3. SunNaHi

SunNaHi Mới đăng kí

Cho mình hỏi chút ạ :D
    Ko hiểu sao bật PTS CC nó lag máy kinh ạ, nhưng xài các phần mềm khác vẫn bth :-s làm xong save dạng jpg cứ báo full ram >"< mặc dù còn trống quá trời chỗ, save dạng psd xong sang PTS CS2 save lại dạng jpg =((
  4. shrimppaste

shrimppaste Mới đăng kí

Đã test quá ngon luôn. Thanks bạn :>.
  5. thehbk

thehbk Thành viên cấp 1

Bản này có vẻ hơi tốn ram tí, nhưng quá ngon rồi :)
  6. nguoibimat232

nguoibimat232 Mới đăng kí

cài xong chạy lanch nơ rồi singin late nó mở PS CC . xong chạy cờ rắc cloud thì bị lỗi bi giờ ko mở ddc CC luôn T_T
    lyk thích bài viết này
  7. duonglexma

duonglexma Thành viên cấp 1

Cho mình hỏi chút đang cài CS6 rồi giờ muốn cài CC này trẻ trâu tí thì có phải gỡ sạch CS6 đi :v
    hay cứ chạy song song cả 2 thằng :v
  8. DuonqLegend

DuonqLegend Thành viên cấp 2

Song song cũng được. cảm thấy nặng máy thì gỡ ra dùng cái nào thích thôi
  9. duonglexma

Cài được song song thì ngon :v máy mình cài núi phần mêm nên nặng cũng chẳng sao :v
    lúc nào dùng mới bật lên cơ mà :v
  10. mrgoonie

mrgoonie Mới đăng kí

Hiện nay đã có file cr@ck amtlib.framework cho MacOS dùng được cho tất cả các App Adobe CC 2014. Mình đã test, chạy vi vu, đỡ mất thời gian như dùng Xforce!

(tài khoản chưa đủ 20 bài viết ko cho post link.. uầy...)
  11. duonglexma

cho link dạng chèn code đi cần gì phải link trực tiếp mrgoonie
  12. NT.Quoc

NT.Quoc Mới đăng kí

Thank thớt nhiều, cài được rồi :like:
  13. Hải Hay Ho

Hải Hay Ho Mới đăng kí

Link cờ rắc bị disable rồi thì phải!? :'(
  14. hoangbeoo

hoangbeoo Thành viên cấp 1

các pro cho mình hỏi mình cài cc vào ổ D để cài lại win đỡ cài lại nhưng ko cở rắc được ạ. ai có cách nào chỉ mình vs ạ
  15. Trong Anh

Trong Anh Mới đăng kí

bản cc này dùng trên win 8.1 pro 64 bit rất mượt khác hẳn win 7 ... máy mình cpu e3 1230v2 card ati 7750PE oc ram có 4gb thôi hơi thiếu nếu chấm sửa nhiều... dùng win 7 chấm clone lag lag ;))...
  16. voxeoto68

voxeoto68 Mới đăng kí

Bản này là mới nhất hả?
  17. Trong Anh

Trong Anh Mới đăng kí

Bác chủ thớt có thể up bản x86 bit được ko... vì bản đó cài được những plusgin cũ như neatimage hay nik color =.=
  18. Saki

Saki Thành viên cấp 1

Cho em hỏi ngu là cái bản CC này có phải gỡ bản Cs5 cũ ra trc ko :-ss
  19. Dinh Nguyễn

Dinh Nguyễn Thành viên cấp 1

Ai có acc Fshare cho mình mượn down với
  20. 8.studio

8.studio Thành viên cấp 1

mình cài đặt và cờ rắc ok nhưng ko thể đăng nhập vào Adobe đc nhỉ

Ủng hộ diễn đàn