Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Download] Adobe Photoshop CC 2014 (New)

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi jackypham, 20/6/14.

Lượt xem: 119,284

1. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

hoangbeoo thích bài viết này
  2. hoangbeoo

hoangbeoo Thành viên cấp 1

Hồng Sơn thích bài viết này
  3. Rylee-B

Rylee-B Mới đăng kí

Em làm đầy đủ các bước như trên, tắt xon g mở lại vẫn hiện bản Trial :(
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Rylee-B: Ngắt kết nối Internet và chương trình diệt virus hoàn toàn đi rồi hãy cờ rắc.
  5. ntx2015

ntx2015 Mới đăng kí

Không có link trực tiếp nào từ adobe hoạt động nhỉ, đã tìm trên cả blog.adobe nhưng toàn bị deny dù bật trang theo yêu cầu để get cookie
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

ntx2015 Có link trực tiếp nhưng không có sẵn bản mới nhất. Chỉ có thể kéo bản full từ trang chủ Adobe = Adobe Creative Cloud.
    ntx2015 thích bài viết này
  7. sontung90

sontung90 Thành viên cấp 1

win7 x64 cài ngon thanks bác nhá
    Ách sao bản này ko có brigde vậy bác ?giờ cứ để nó update à? Có mất cr*** ko vậy?
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/2/15
  8. kysigiapdau

kysigiapdau Mới đăng kí

sao minh lam theo huong dan cai dat rui, khi Launch now thi photoshop bao stop working zay? co bac nao biet cach de chua ko? giup minh voi!! thks nhieu nhieu!!! :(
  9. hoang.1101994

hoang.1101994 Mới đăng kí

em tới bước cài xong cờ rắc xong , nhưng vô thì nó lại bắt accept nhưng ấn accept thì ko có gì thay đổi , em làm đúng các bc tắt mạng rồi
  10. Afk.Bishop

Afk.Bishop Mới đăng kí

AD ơi. sao mình cài rồi nhưng vào không được T_T. help me
  11. Steven KarBit

Steven KarBit Thành viên cấp 2

Em muốn download từ trang chủ của Adobe bằng IDM chứ không phải qua Creative Cloud thì phải làm thế nào hả các bác.
  12. Cent

Cent Thành viên cấp 1

13. binhthuy

binhthuy Thành viên cấp 1

cờ rắc dành cho Mac thì sao bạn
  14. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

kysigiapdau: Bạn đang dùng windows gì?

hoang.1101994: Cái này phải xem xem máy có đang chạy chương trình nào song song trong lúc cài đặt và cờ rắc phần mềm ko.

Afk.Bishop: Lý do? Đại loại là nó bị như thế nào chứ cứ không vào được thì có cả tỉ tỉ vấn đề.

Cent; binhthuy: 2 bạn xem chi tiết tại đây
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/8/15
  15. vdhnttn

vdhnttn Mới đăng kí

tớ cài CC 2013 hay CC 2014 thỳ cái thanh công cụ nó bé quá. chắc tại độ phân giải màn hình tớ quá cao ( 4k Ultra)
    CÒn CC 15 thỳ oke. nhưng cài plugin k dc :(
    Có cách nào giải quyết k bạn
  16. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Giải quyết vấn đề tương thích plugin cho CC 2015 hả?
  17. vdhnttn

vdhnttn Mới đăng kí

ừm cài plugin nik color là k dc nà... nó bị has stopper working ngay.. còn CC 2014 giao diện nó bé lắm....
  18. Nguyễn Hoàng Nguyên

Nguyễn Hoàng Nguyên Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn