Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Download Adobe Photoshop Lightroom 5.0 ( 32bit + 64bit ) full cờ rắc

Chủ đề thuộc danh mục 'Download - Chia sẻ Preset' được đăng bởi Tiến Nava, 12/6/13.

Lượt xem: 411,259

1. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

ngocdo:làm theo ntn nhé Bạn vào thư mục Thuoc chạy file Thuoc.exe,hiện lên cửa sổ,ở phía dưới dòng chữ Choose your version... có dấu mũi tên đi xuống,bạn chọn phiên bản adobe Photoshop Lightroom v5.x sẽ hiện ra serial.
  2. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

crackpot51592 thích bài viết này
  3. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

Meow:-sau khi bạn cài đặt xong Lr tiến hành chạy phần mềm sẽ hiện lên cửa sổ có 2 tùy chọn:nhập key và dùng thử trial,bạn chọn mục nhập key và điền key vào.
  4. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

Nguyễn Tôm:file host là một server offine trong window có đường dẫn mặc định là:
    C:\Windows\System32\Drivers\etc\host
    Bạn tiến hành mở file host bằng notepad rồi dán dòng lệnh 127.0.0.1 activate.adobe.com vào,sau đó save lại,nếu khó khăn trong việc save thì chuột phải vào file host chọn properties và cho phép full control với cấp quản trị cao nhất là administrators.
  5. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

tuanpro bác nhắn tin vào số điện thoại 01666600866 của em đi em hỏi cho kỹ. thực sự em kích vào làm gì có phiên bản adobe Photoshop Lightroom v5.x đâu
  6. buianhtuan

buianhtuan Thành viên cấp 2

nhập key xog nó còn bắt điền thông tin nữa cơ mà thớt :-ss
  7. buianhtuan

ngocdo: trong cái thanh để chọn kéo kéo xuống dưới ms có
  8. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

ngocdo:có teamview k,đưa id và pass cho mình vào giúp cho nhanh,điện thoại mình hỏng rồi.
  9. buianhtuan

Tiến Nava: thớt nhập key xong nó có bắt điền thôg tin k, điền hết rồi nó k cho ấn next
  10. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

buianhtuan Sau khi nhập key thành công có thể bỏ qua bước điền thông tin.
  11. choo.boo

choo.boo Thành viên cấp 1

đặt hàng tý về tải :v
  12. buianhtuan

ở đây ấn next hay finish, ấn next nó ra registration
  13. Quốc Trung

Quốc Trung Thành viên cấp 1

máy nhà em đang dùng photoshop cs 5, vì nhu cầu cũng ko cao và máy cũng tương đối yếu nên trước khi cài Lr 5 này cho e hỏi cs 5 và Lr 5 cái nào nhẹ hơn vậy ạ ?
  14. Tiến Nava

Tiến Nava Thành viên cấp 2

buianhtuan thích bài viết này
  15. Azenis Bm

Azenis Bm Thành viên cấp 1

chán luôn vì tớ vừa down bản 4.4 hôm nọ =.=!!
    caubeyeudoi thích bài viết này
  16. Vũ iSnipe

Vũ iSnipe Thành viên cấp 2

h nên down luôn hay chờ tor nhỉ :(
  17. Tams

Tams Mới đăng kí

Pass hoặc file nén thuốc có vẫn đề rùi anh ơi không thể mở được
    Phương Ngô thích bài viết này
  18. em_la_ngoc

em_la_ngoc Thành viên cấp 2

các bác cho em hỏi cái chế độ lưu quá trinh làm việc của LR kiểu gì vậy ạ, em mới dùng lần đầu :-s
    1/ đầu tiên em mở stock lên chỉnh chọt các kiểu roy` xuất file sản phẩm ra > cái này OK luôn.
    2/ sau đó em tắt LR, rồi lại bật LR lên mở cái stock đấy nghịch tiếp thì nó vẫn lưu lại phiên làm việc trc, mà không phải cái stock nguyên bản lúc đầu, phải ấn reset all mới trở về cái stock ban đầu. lần sau mở lên cũng vẫn bị ở thời điểm làm việc trc đó
    => nên cho em hỏi phải làm sao để LR không giữ lại phiên làm việc trc, mà mỗi lần mở LR lên là 1 lần thao tác mới ạ :-s
    p/s: ah` mà thêm nữa là mở cái stock đó lên = photoshop thì lại xuất hiện thêm cái bảng camera raw là sao ạ :-s
  19. Stormyvu

Stormyvu Thành viên cấp 1

TrangThieu Thank bác nhiều ạ em bắt đầu vọc món này đây :3
  20. noruler

noruler Mới đăng kí

Có bác nào bị lỗi này không ạh, cài xong bình thường, cứ mở lên là lại bị
    "The application was unable to start correctly (0xc000007b). Click OK to close the application"
    lỗi này em bị từ bản 4 cơ :(

Ủng hộ diễn đàn