Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Download bản Photoshop CS5 ổn định, dễ dàng cờ rắc và sử dụng

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 17/6/13.

Lượt xem: 542,670

1. w32bigbang

w32bigbang Thành viên cấp 2

bác Phạm Hữu Dư giúp e chút đc ko ạ bác có thể up part7 lên 1 host khác đc ko ạ, e đang dùng fpt có lẽ là đến tết nên nó bóp băng thông quốc tế :( [​IMG]
  2. ukgiang

ukgiang Mới đăng kí

tks a, e cài xong rồi. nó k auto tạo shortcut cứ tưởng tiu rồi hjhj... giờ thì cờ rắc thử xem sao xD
  3. ukgiang

ukgiang Mới đăng kí

sau khi cờ rắc vào thẳng được PS5 luôn mà k hiện key nữa thì OK đúng k các pro ?
  4. CuongTomdz

CuongTomdz Thành viên cấp 2

ukgiang nó không đòi key nữa là đc rồi
  5. whatfull

whatfull Banned

cho mình hỏi làm sao biết được máy mình cài cờ rắc win 32 hay win 64
  6. whatfull

whatfull Banned

upppppppp
  7. emvyty1

emvyty1 Mới đăng kí

Anh ơi n hỏi key mà dung thử thì chỉ đc 30 ngày thui.. k có key à anh.. hết 30 ngày làm thế nào
  8. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

mình toàn xài portable, thấy cũng đủ chức năng cần thiết rồi :)
  9. NAMHAIARC

NAMHAIARC Mới đăng kí

Chào anh Phạm Hữu Dư , em đã copy đè file amtlib.dll vào thư mực cài đặt PTS rồi, nhưng khi bật Adobe Photoshop CS5.1 64bit thì nó báo phải điền key, còn bật Adobe Photoshop CS5.1 thì lại không phải điền key.
    Hiện tượng này là sao vậy? Mong anh giải thích giúp.
  10. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

NAMHAIARC cái này là dành cho bản 32bit :D
    NAMHAIARC thích bài viết này
  11. NAMHAIARC

NAMHAIARC Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư Em dùng w7 64 bit. Tức là cái Adobe Photoshop CS5.1 là 32bit hả anh?
    Em start cái Adobephotoshop CS5.1 64bit thì nó bắt phải điền key, mặc dù đã replace file amtlib.dll rồi anh ạ, xin anh chỉ cách khắc phục.
  12. stanley huỳnh

stanley huỳnh Mới đăng kí

sao mình cài dc rồi mak khi mở lên k thấy thanh công cụ bên trái màn hình bạn.
  13. stanley huỳnh

stanley huỳnh Mới đăng kí

k thấy thanh công cụ đâu cả ban ơi???? chỉ mình với
  14. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

@NAMHAIARC bạn vào C:\Program Files (x86)\Adobe rồi folder cài Cs5 tạo shortcut ra ngoài màn hình rồi chạy
    @stanley huỳnh : trên thanh menu chọn window > Tool là ra
    Đàm Quốc Thắng thích bài viết này
  15. vanthaidien

vanthaidien Mới đăng kí

Ad ơi! cho em hỏi là có phải win 8 không xài được bản PTS cs5 Portable này không hả anh! e không chạy được trên win8
  16. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

vẫn chạy được hết nhé vanthaidien có lẽ bạn nên tỉa lại bản PTS của bạn không thì cài bản full vào mà dùng
  17. Lê Thành Nguyên

Lê Thành Nguyên Thành viên cấp 1

18. drabucin

drabucin Thành viên cấp 1

Re-Up host Fshare đi anh ơi... FPT nó "póp" dữ quá kéo có 23kb/s :|
  19. ha nghiem

ha nghiem Mới đăng kí

chào các bạn mình la người mới dùn máy tính cũng đã biết về căn bản
    mình có đọc bài viết của bạn trên vietdesinger.net nói vf cách cờ rắc PhotoShop cs5 minh đã tải cài đạt làm theo bạn nói va chạy bình thường nhưmg chỗ cách cờ rắc mình k hiểu là chép file crach đó vào chỗ nào bạn có thể chỉ giúp mình đường dẫn tới thư mục đó k mình dùng window 7 32bit
    cảm ơn các bạn
  20. drabucin

drabucin Thành viên cấp 1

32 bit thì chỗ này nhé bạn C:\Program Files (x86)\Adobe\Adobe Photoshop CS6

Ủng hộ diễn đàn