Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Download+cờ rắc] Phần mềm chụp ảnh và quay phim màn hình chuyên dụng Action!

Chủ đề thuộc danh mục 'Các phần mềm làm video' được đăng bởi mr.btg07, 27/7/13.

Lượt xem: 58,253

1. dangnt0490

dangnt0490 Thành viên cấp 1

2. luutinhvi

luutinhvi Thành viên cấp 1

mr.btg07 : bạn ơi, key bạn cho bị blacklist rùi :D, cònkey nào khác ko bạn :(
  3. luutinhvi

luutinhvi Thành viên cấp 1

haha, hồi trc nhấn F9 quay dc, sau khi chép crark vào hết cho quay dc luôn, nhấn phìm đỏ để quay cũng ko dc :)), chỉ thu đc âmthanh và chụp hình = action @@
  4. Jakerlee

Jakerlee Mới đăng kí

serial bị block...ko dùng đc là do lỗi gì,ai có serial khác không
  5. Hùng Dương

Hùng Dương Mới đăng kí

mình để chế độ quay game thì không sao ,nhưng còn 2 chế độ còn lại video toàn bị lỗi xanh lá cây màn hình video bị sao hả ad ioLnemc.png
  6. a du

a du Mới đăng kí

hay the nhỉ...................
  7. ddPC

ddPC Thành viên cấp 1

8. Lorenzo Đàm

Lorenzo Đàm Thành viên cấp 1

Tương đối khó xài
  9. key4vip.info

key4vip.info Thành viên cấp 1

Mình toàn xài Fastone Capture.Các bác cũng nên thử xài nó xem.Nó nhẹ mà đa năng lắm!
  10. luvt

luvt Mới đăng kí

Phần mềm này ok nhưng ko phải là tốt nhất. Mỗi phần mềm có điểm mạnh riêng. Còn quay game thì cả thế giới nghiêng về Frap nhơ.
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/3/15
  11. HVD stubborn

HVD stubborn Mới đăng kí

tôi không quay game được
  12. ha2601

ha2601 Banned

cảm ơn bài chia sẻ của bạn nhé, lưu lại để tham khảo cái
  13. phong92x

phong92x Thành viên cấp 2

tôi hay dùng bandicam quay mấy game đồ họa 3d như sniper ghost warrior, company of hero, darksider,... cũng mượt lắm bác nào thích thì tải về dùng
  14. Nhạc Việt New

Nhạc Việt New Mới đăng kí

video hữu ích
  15. luvt

luvt Mới đăng kí

Đủ các loại phần mềm quay video màn hình và hướng dẫn xài luôn cho bác nào cần ^^

Ủng hộ diễn đàn