Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Download Corel Draw X3 Portable - Bản không cần cài đặt

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 23/4/13.

Lượt xem: 421,826

1. winly9x

winly9x Thành viên cấp 1

win " tám" làm không được
  2. jiamin

jiamin Mới đăng kí

không xài được với win 8 :(
  3. trungnghia30

trungnghia30 Mới đăng kí

Sao em tải về mà không dùng được vậy ak, đã làm như hướng dẫn mà nó báo tập tin không tìm thấy
  4. TRẦN VĂN TỚI

TRẦN VĂN TỚI Mới đăng kí

cho minh hoi minh cai corel x4 hay x5 deu thay cac muc nhu 3d effects, brlu.. trong bitmaps deu bi an.ai bit vi sao va cho minh cach mo duoc hk.
  5. favourhn

favourhn Thành viên cấp 2

admin ơi . mình dùng win 8 hình như k xài đc bản này. admin có bản nào # cho mình xin với nhé
  6. hongthai2791

hongthai2791 Mới đăng kí

win8 không chạy được :(
  7. SóiGià

SóiGià Thành viên cấp 1

May quá - em tím bở hơi tai - quay đi quay lại lão Boss nhà mình lại post đây rồi :D
    Thank bác Boss nhé :D
  8. phan hoang 85

phan hoang 85 Mới đăng kí

sao em dowload không được vậy anh gửi cho em vào mail đc khổ em đang cần thuyhoang.tu@gmail.com em cảm ơn
  9. Nguyễn Danh Lợi

Nguyễn Danh Lợi Thành viên cấp 1

k chạy đc trên win8 hả anh? :(
  10. quehuongnamtan

quehuongnamtan Thành viên cấp 1

corel không cài đặt lag vãi, đang sài bình thường bỏ đó 5p đơ luôn đã test 4 máy như nhau chán tuột
  11. nguyenduychung

nguyenduychung Mới đăng kí

c o down dc dau
  12. laonap

laonap Mới đăng kí

mega.co.nz/#!e0gykAaD!i5LQ-sSA-jWyQe9nusSLk_cd0uwEWTguF60k0cUwERk link khác cho bạn nào ko down dc bên đó
    sr chưa đủ bài viết up link nên các bạn copy dán lên trình duyệt nhá
  13. bả0 bình

bả0 bình Mới đăng kí

cac ban oi sao mjnh tai zia ui ma khj chay ct no hien ra cai bang co gj ma co 2 mui ten cai mui ten thu 2 co ghi la close rogram la seo zi
  14. bả0 bình

bả0 bình Mới đăng kí

e tai zia ui chay nhu huong dan ma no hien ra thng bao la core has stoppde working la seo zi a
  15. Mạnh81

Mạnh81 Thành viên cấp 1

Xin lỗi chủ thớt nhé mình không đao được 99% là bị out
  16. khanhlinhdoan

khanhlinhdoan Mới đăng kí

ban cho minh hoi nhe . minh down ve nhung khong biet chay file fix.reg . ban nao co the huong dan cu the hon giup minh vi minh moi lam nen ko rah may lam . thanks truoc nha
  17. lucyenhd

lucyenhd Thành viên cấp 2

anh Phạm Hữu Dư ơi, anh cho em xin cái link vs, em nhằm nhò mãi mà k thấy, hu. huhu~X( ~X(
  18. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

lucyenhd tgia diễn đàn bao lâu rồi mà ko biết cái icon download của diễn đàn?
    lucyenhd thích bài viết này
  19. lucyenhd

lucyenhd Thành viên cấp 2

Hông ạ, huhu, thế nó mới khổ anh ơi, em chit đi còn hơn ạ... anh giúp em đi mà, huhu...B-)#:-s
  20. kenhlike.com

kenhlike.com Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn