Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Download giáo trình học phần mềm Adobe Premiere Pro bằng tiếng Việt

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 29/2/16.

Lượt xem: 127,535

1. Người Chia Sẻ Share to be shared!

Giáo trình học dựng phim Premiere tiếng Việt
    Premiere Pro là một trong những phần mêm biên tập Video, được đánh giá là thân thiệt nhất trong lĩnh vực xử lý hậu kỳ. Nếu so với Edius, Final Cut hay Avid, thì ở Premiere người dùng có cơ hội thừa hưởng một không gian làm việc vô cùng thân thiện, bởi Premiere pro được thừa hưởng những tinh hoa tuyệt vời nhất của gia đình Adobe danh tiếng.

Tải về giáo trình học dựng phim Premiere
    Với những bài hướng dẫn được mình họa bằng hình minh họa, ngoài ra nội dung của giáo trình còn được Việt hóa, nó sẽ giúp cho các bạn gặp khó khăn trong vấn đề ngoại ngữ có thể tiếp cận nhanh chóng, chúc các bạn thành công với tài liệu hướng dẫn tuyệt vời này.

Tải về: [LOCK]http://www.mediafire.com/view/8kgjcc69rdnlqe9/giao_trinh_premire_pro_1.docx[/LOCK]

Các bạn có thể download hơn 10GB thư viên Premiere Pro tại đây:
    => http://forum.vietdesigner.net/threa...kem-voi-giao-trinh-adobe-premiere-cs6.105372/

Nguồn: KyXaoDienAnh​

...
  2. sonphamvan

sonphamvan Mới đăng kí

Adobe premiere cs4 có thể sử dụng thư viện của adobe premiere không bạn
  3. Hoàng Minh Phong

Hoàng Minh Phong Thành viên cấp 1

yêu cầu máy như nào nhỉ ?
  4. mr.kotjk

mr.kotjk Thành viên cấp 2

cảm ơn thớt, đang tính mò qua em nó -_-
  5. tran_dat_96