Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Download Photoshop CC (14.0) Portable không cần cài đặt

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 24/10/13.

Lượt xem: 355,398

1. Hà Bơ

Hà Bơ Thành viên cấp 2

Mèo Heo tắt đi thì nó dừng luôn ở chỗ 4% anh ạ :|
  2. THAITRUONG.052

THAITRUONG.052 Thành viên cấp 2

@8 mega chưa hỗ trợ fifox mới nhất nhé, chia buồn :))
    chuyển qua chrome đi, mega nó cũng khuyến cáo dùng chrome mà, may hôm qua mình down file có mấy trăm kb, down phim thì nhục =))
    Hà Bơ thích bài viết này
  3. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Hà Bơ chuyển qua Cờ or Chờ Dôm đi :3
    Mình down bình thường.
    Hà Bơ thích bài viết này
  4. newsun1235

newsun1235 Thành viên cấp 2

XP xài được k bạn @@
  5. Trần Hiển

Trần Hiển Mới đăng kí

Bản này tích cả 32 và 64 lun... bác nào có bản 32 hoặc 64 riêng không cho bớt dung lượng.
  6. greeniett

greeniett Mới đăng kí

Thank!!!
  7. manhphu

manhphu Thành viên cấp 1

Em lạy bác Dư, sau khi chạy cái này xong em mở bản cs6 full của em thì nó báo dư này ạ:

please uninstall and reinstall the product

if this problem still occurs, please contact Adobe technical support for help, and mention the error code shown at the bottom of this screen.

Error 1:
    ....adobe.com/support/
  8. manhphu

manhphu Thành viên cấp 1

Cả Ai lẫn Ae của em luôn
  9. tranduc.peter

tranduc.peter Mới đăng kí

Không load trang được r :(
  10. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

manhphu có ai bị lỗi này đâu nhỉ? Chạy fà fà :|

Ko biết máy móc của các bạn kiểu gì, chứ máy mình chạy cái này ko 1 tí lỗi lầm nào :)
  11. Wapnam.com

Wapnam.com Banned

Photo em gái thử xem đây hêhê
  12. sonhaieu

sonhaieu Thành viên cấp 2

Minh đã gài nhưng bị lỗi.cài lại thui.:-bd
  13. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

huuu mấy pác giúp e với tình hình là thế này....e mới cài cs6 vào xài ok...xong rồi cài Neat Image với Knoll vào nhưng ko đc...rồi ức quá nên huỷ cs6 định cài lại...bây giờ ko xài đc nữa...ai biết lỗi gì ko giúp e với :((:((:((
  14. kenminhthien

kenminhthien Thành viên cấp 2

Hàng ngon hàng ngon :3
  15. TuanVuKT

TuanVuKT Thành viên cấp 2

cho mình hỏi là có dùng trên win xp đc ko vậy?
  16. jeudi95

jeudi95 Thành viên cấp 1

Em download và chạy chương trình xong rồi. bước cuối thì nó hiện ra cái bảng này là bị cái gì vậy bác Dư? Check giùm em ạ. Thanks bác!
  17. miendat2

miendat2 Thành viên cấp 2

admin cho em hỏi, sao em mở PTS portable nó chỉ hiện lên cái bảng 2 giây rồi mất luôn vậy, giúp em cái :(
  18. bum90

bum90 Thành viên cấp 2

thank sếp dư nhiều
    em đã tải trọn bộ PTS Portable của VDS để dùng cho tiện ...
  19. royalkjss

royalkjss Thành viên cấp 2

Xin trả lời cho mấy bác Photoshop CC hok có dùng đc trên WIN XP mấy bác ạ dung đc trên WIN7 và 8 <:-P
  20. royalkjss

royalkjss Thành viên cấp 2

Cài xong là như thế nỳ ~~! Hok dám cày nữa hazzzz dow cái bộ brush và mấy cái kia về nữa mệt chả đám thử nữa (chắc có lẽ do cày CS ở ổ D ) nhưng vẫn bị lỗi mặc dù là cho CC ở D proX86
    please uninstall and reinstall the product

if this problem still occurs, please contact Adobe technical support for help, and mention the error code shown at the bottom of this screen.

Error 1:
    ....adobe.com/support/

Read more: http://forum.vietdesigner.net/threads/download-photoshop-cc-14-0-portable-khong-can-cai-dat.39051/page-2#ixzz2j0QNLIKu

Ủng hộ diễn đàn