Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Download] Photoshop CS6 Portable Full-Ổn định và đầy đủ chức năng

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi tuanpro, 13/3/13.

Lượt xem: 797,335

1. ta_vung

ta_vung Mới đăng kí

mình làm như thế này nhưng cũng sử dụng đc có một lần đầu tiên rùi lần sau lại không đc :(
  2. _Dơi

_Dơi Mới đăng kí

sao e ko lôi được ra màn hình ạ :(
  3. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

Mình vẫn sử dụng được nhiều lần k có vấn đề gì cả,nó báo lỗi gì thì bạn cứ post hình lên mình xem.
    bạn chuột phải vào photoshop.exe chọn create shorcut.
    sjndjn1992 thích bài viết này
  4. namadision001

namadision001 Mới đăng kí

Mình cung bi vài lan như thê,đê vào lai dc thi ban cai dat lai va vao PT mo 1 file anh roi save buc anh do ngoai desktop khi nao can vao lai thi kic vao file anh do roi chon PT la dc ma,khi sd nhieu lan thi bieu PT se tu donh hien ra desktop thoi.
    vungocanh1904 thích bài viết này
  5. vickvenh

vickvenh Mới đăng kí

chỉ riêng cs6 k hỗ trợ trên XP thôi, cs5 trở xuống dùng ngon ;)
  6. hoangnoi_89

hoangnoi_89 Thành viên cấp 1

có bản nào ngon ngẻ không vậy
  7. trungkien.tn

trungkien.tn Thành viên cấp 2

hoho thế này mình dùng win xp thì chắc chẳng bao giờ có cơ hội xài cs6 quá :))
    Nguyen Phat thích bài viết này
  8. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

không có chức năng 3D bạn phải cờ rắc mới có bản photoshop CS6 extended lúc đó thì mới sử dụng được chức năng 3D được
    Lỗi này mình chưa gặp,từ lúc mình xài cái bản này chưa gặp lỗi này bao giờ cả,bạn xài win mấy và cấu hình thế nào.
  9. Khải Hoàng

Khải Hoàng Thành viên cấp 2

đã thử cả 2 máy, vẫn vậy =='
  10. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

mình xài win 7 32bit core i3 chạy tốt không có vấn đề,mình sẽ tìm hiểu lỗi này thử xem.
    Táo TrầnKhải Hoàng thích bài viết này.
  11. Minh Tâm

Minh Tâm Mới đăng kí

Thank bác , chạy rất tốt :):like:
  12. Rido511

Rido511 Thành viên cấp 1

Bạn nào chỉ mh cách cài brush vào bản portable này vs...
  13. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

Cũng tương tự như bản full thôi:
    Cách 1:copy file brush vào đường dẫn D:\Newfolder\PhotoshopPortable\App\PhotoshopCS6\Presets\Brushes,cái này tùy thuộc vào bạn để thư mục nó ps trên máy bạn(mình để ở ổ đĩa D thư mục new folder)
    Cách 2:chọn công cụ brush trong Ps,nhấn vào mũi tên ở size brush tiếp tục nhấn vào biểu tượng bánh răng cưa chọn load brushes.
    Rido511 thích bài viết này
  14. Khải Hoàng

Em tìm ra lỗi này rồi các bác ơi, sau khi các bác setup xong thì các bác đừng cho nó run liền, vào trong ổ vừa cài rồi nhấp vào file photoshop vừa mới cài xong. Khi mở lên thì cũng trong thư mục đó có 1 folder mới bung ra (tên là App), các bác vào folder App đó rồi vào tiếp folder PhotoshopCS6 trong đó kiếm cái bản Photoshop rồi shortcut ra ngoài desktop là xong. Em đã thử và đã chạy đc nhiều lần
  15. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

cái file photoshop trong folder app thì sao chạy được bạn shortcut ra ngoài destop làm gì,khi tải về thì bạn click vào file setup tìm đường dẫn đến nơi bạn muốn giải nén,chờ nó giải nén xong click vào photoshopCS6 portable là chạy được ngay mà.
  16. Khải Hoàng

thế mà em sài được file đó đấy
  17. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

thế thì có thể những bạn làm theo cách của mình đa số gặp lỗi chỉ xài được một lần và làm được theo cách của bạn,
  18. chameleon0092

chameleon0092 Mới đăng kí

thanks các bạn
  19. Hasegawa

Hasegawa Thành viên cấp 1

Trước đây mình cài bản portable cs6 beta dùng ngon nhưng giờ gặp thông báo lỗi nên không dùng được (win xp sp2) Thế là sao nhỉ
  20. _Dơi

_Dơi Mới đăng kí

lúc ấn vào nó k chịu chạy luôn mà hiện ra 1 cái bảng "User Account Control" là sao ạ @@~
    mà cái bản này nó kiểu j ý =v="
    cứ thỉnh thoảng đang chỉnh ảnh hoặc phóng to lên là màn hình lại đen xì :-?

Ủng hộ diễn đàn