Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Download] Photoshop CS6 Portable Full-Ổn định và đầy đủ chức năng

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi tuanpro, 13/3/13.

Lượt xem: 797,156

1. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

Bảng đó là nó hỏi bạn có đồng ý sử dụng quyền administrator thôi,nhấn yes để chạy,còn có lỗi gì bạn post hình lên thì mới hiểu rõ là lỗi gì.
  2. Trương Nguyên 08

Trương Nguyên 08 Mới đăng kí

Các bác cho em hỏi sao em cài đặt thì nó hiện ra thế này
    thế là sao ạ. cs6 có chạy được trên win 8 không các bác ????
  3. _Dơi

_Dơi Mới đăng kí

tự dưg màn hình nó bị đen xì ntn ý ạ :(
  4. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

CS6 chạy tốt trên win 8 mà,lỗi này hình như bạn chưa giải nén,bạn chạy file setup tải về đó chỉ đường dẫn đến thư mục muốn giải nén,sau đó click vào photoshopCS6portable.exe là chạy được ngay.
  5. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

Làm theo hướng dẫn này nhé,lưu ý chọn phiên bản phù hợp với win 32 và 64bit.
  6. talu_kenz

talu_kenz Thành viên cấp 1

cảm ơn chủ thớt nhìu :x
    //à cho mình hỏi ngu..sao bản cs4 trong máy mình cỡ 500Mb mà bản cs6 đây có 95Mb là sao ạ :D
  7. One One

One One Thành viên cấp 1

Có bản chính rùi nhưng vẫn kéo về xài thử coi thế nào ! Thanks nhé ^^
  8. quoctrieu

quoctrieu Thành viên cấp 1

À đúng, máy mình xài trước cũng bị giống bạn nhưng sao nay tự dưng xài được nè! :)
  9. quoctrieu

quoctrieu Thành viên cấp 1

mình xài win xp chạy vi vu nè, cái 3D không có thôi
  10. thuan_arch

thuan_arch Mới đăng kí

mình đang xài bản adobe photoshop sc6 gỡ ra xài bản này photoshop portable cũng bình thường.mà 2 bản này khác nhau cái j thế bạn.bản này thì nhẹ hoen nhiều.nhưng khác j nữa ko?thanks...
  11. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

cái file bạn tải về chỉ là file setup được nén lại nên dung lượng nhẹ như vậy đó,khi bạn giải nén ra thì dung lượng lớn hơn tầm khoảng 400-500mb.
  12. Eminem

Eminem Cựu quản trị

ai nói Cs6 không chạy được trên Xp ?
    tuanpro : Nhắc nhở dùng Tag thay cho trích dẫn và comment gộp vào, nếu không sẽ xóa comment!
    tuanpro thích bài viết này
  13. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

thuan_arch:bản này đã lược bỏ một số thành phần không cần thiết và cũng có một số chức năng không sử dụng do đó tính năng sẽ không đầy đủ như bản full.
    Eminem:cảm ơn s mod đã nhắc nhở,e đã update quy định.
  14. uploader

uploader Mới đăng kí

CS6 không chạy trên XP :(
  15. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

uploader:CS6 vẫn chạy được trên win xp mà bạn,
  16. Saker Giang

Saker Giang Mới đăng kí

download về dùng mới đc, cài win lại mất luôn...
  17. vinhphuongtu

vinhphuongtu Thành viên cấp 1

bản này có xài được plugin không bạn? sao mình cài plugin vào nó ko nhận?
  18. Táo Trần

Táo Trần Thành viên cấp 2

tuanpro: M cũng bị tình trạng giống như bạn Tý Béo, ko biết có cách khắc phục nào ko? Cài lại rồi vẫn ko đc.
  19. Sayuri Vũ

Sayuri Vũ Thành viên cấp 2

mình dùng win xp, trk khi cài lại vẫn chạy ngon, h cài lại vẫn xp mà k chạy dk nữa, bật nó chỉ lên cái bảng tên r biến mất luôn như chưa hề bật lên, bấm xóa thử vẫn xóa dk chứ k hề có thông báo là đang chạy nên k dk xóa :(
  20. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

Bản này ko phải cờ rắc hả bác

Ủng hộ diễn đàn