Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Download Photoshop Lightroom 5 FULL cờ rắc (32bit / 64bit ) Link MediaFire cực nhanh 8/6/2013

Chủ đề thuộc danh mục 'Download - Chia sẻ Preset' được đăng bởi lehuyenhanhkul, 6/8/13.

Lượt xem: 138,424

1. V.Q.Mon : Bạn chỉ cần tắt Lightroom đi, bật Lightroom lại nó sẽ bắt bạn nhập key. CŨng có thể sau lần khởi động lại đầu tiên.
  2. Coleminte

Coleminte Mới đăng kí

Bạn ơi cho mình hỏi down 2 cái file zip về rồi làm sao để cài đặt :-s mình giải nén thấy 2 file giống nhau.
  3. quanleg910

quanleg910 Mới đăng kí

làm phiền, cho hỏi sao lúc mình cài nó không giống như ở trên hướng dẫn, giải nén ra cài đặt thì ko có phần chọn Trial 30day gì cả, nhấn Next tới là chọn đường dẫn xong cài luôn chứ ko có chọn gì khác...! Như vậy "Thuốc" coi như ko cần nữa rồi, giờ vô Lightroom thì nó đòi key, bỏ key vào thì bắt điền thông tin tùm lum, có cái ko biết đâu mà điền nữa...
    Có Patch ko vậy thớt ? hay hướng dẫn giùm ! Cảm ơn
  4. Coleminte : bạn nối 2 file rar lại nhé *( Bôi đen chọn 2 file , nháy chuột phải rồi Extrart file ) Chcus bạn thành công.
  5. Nghĩa Còi

Nghĩa Còi Thành viên cấp 1

Cám ơn rất nhiều ^^
    lehuyenhanhkul thích bài viết này
  6. nongducvan

nongducvan Mới đăng kí

mình cài xong rùi, nhưng dù sao thì cũng cảm ơn bác nhé.
  7. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

Cơ mà không cài đc trên winxp 32 bit hả các bác ơi.
  8. nhathoang93

nhathoang93 Thành viên cấp 2

Link down cho mac OS có cờ rắc ko bác chủ ? :D
  9. Mr Dzỹ

Mr Dzỹ Thành viên cấp 1

links down 32bit die rồi.
    chủ thớt up links lại dùm được ko ? đang cần links 32bit cho win 7
    thanks
  10. musmummim

musmummim Mới đăng kí

lehuyenhanhkul

Xin hỏi bác chủ Thớt, sao em cài rồi mà mấy cái mục thêm Preset ( dấu +) và Snapshots bị mờ không thể thêm được Preset là sao ạ? em phải làm sao ạ ?

lehuyenhanhkul
  11. Cáo Tuzi

Cáo Tuzi Mới đăng kí

Mình chọn dùng thử 30 ngày là nó chạy 1 mạch luôn, có thấy chỗ nào hỏi key đâu bạn :/
  12. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

cờ rắc sao đây mấy bác
    đang down .. ngày trước dùng bản 3.6 mà chưa cờ rắc đc 30 ngày nó k cho dùng nữa
  13. tnnhatkhanh

tnnhatkhanh Mới đăng kí

Chủ cho mình hỏi làm mặt trời như tấm số 4 như thế nào vậy có thể chỉ mình và cho xin preset luôn được không. Tnnhatkhanh@gmail.com. Thanks.
  14. Nguyen Van Nhut

Nguyen Van Nhut Mới đăng kí

link gi dow không được có ai có link không cho e xin đi ạ
  15. vanhung205

vanhung205 Thành viên cấp 1

cảm thấy có gì bất ổn trong mấy dg link này, bấm vào xong, chờ nó kiu chọn download lại nhảy qua 1 trang web khac, mà nút download thì có tới 3 nút, giống như gài mình
  16. hjthtb0y

hjthtb0y Mới đăng kí

nó toàn nhảy cái gì không :( link không được thớt ơi :(
  17. thanhvan91

thanhvan91 Mới đăng kí

Em nhập key và mà không được...(
  18. vu van chung

vu van chung Mới đăng kí

download dc cc đâu.
  19. cielkull

cielkull Mới đăng kí

T^T ban oi link del roi ha? minh ko vao duoc