Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Dreamstime.com] Nhận download Ảnh/Vector miễn phí chất lượng cao cho anh em designer

Chủ đề thuộc danh mục 'Kho ảnh stock' được đăng bởi graphicvnfx, 11/4/14.

Lượt xem: 57,969

1. Super Star

Super Star Thành viên cấp 2

2. HaHanh

HaHanh Thành viên cấp 2

3. leo.design

leo.design Thành viên cấp 2

4. Thùy Din Din

Thùy Din Din Thành viên cấp 1

190564871
    179464928
    150799670
    bác cho e xin nha
  5. HaHanh

HaHanh Thành viên cấp 2

6. b0ybuidoi112

b0ybuidoi112 Thành viên cấp 2

7. anthienchinh

anthienchinh Thành viên cấp 1

8. Super Star

Super Star Thành viên cấp 2

9. leo.design

Mình xin ngưng down hình miễn phí cho anh em, bởi vì 1 điều rất đơn giản là hiện tại mình có công việc mới nên ít thời gian hơn, thứ 2 là anh em chỉ biết post bài xin mà k hề click like cho những gì mình yêu cầu, các bạn nên biết đây là mình get free chứ k có yêu cầu nào rằng buộc nào giữa mình mà các bạn nên like là phép lịch sự tối thiểu mà mình nghĩ anh em designer nên trân trọng người get hình cho các bạn. Cảm ơn và xin chào!
    anhducafc, Thùy Din Din, anthienchinh2 người khác thích bài viết này.
  10. b0ybuidoi112

b0ybuidoi112 Thành viên cấp 2

Buồn hết biết luôn!!!
    Mình đã cố gắng làm theo lời thớt nhưng 1 vài người quên hay lười mà không thực hiện.
    Cám ơn bác vì những gì bác đã làm cho anh em từ đó tới h.
    Mong Bác đừng giận ae nhé :D
    favourhnsantazero1 thích bài viết này.
  11. santazero1

santazero1 Thành viên cấp 2

Lại 1 topic có ích ra đi :(
    Cám ơn bác nhiều !
  12. favourhn

favourhn Thành viên cấp 2

mình thay mặt mọi người gửi đến b lời xin lỗi chân thành nhất. k biết mọi người thế nào riêng mình nếu như b có nhờ j thì mình xin hết lòng giúp đỡ trong khả năng của mình.Mình rất quí b ở tấm lòng hỗ trợ nhiệt tình mọi người.
    Tks b.
    b0ybuidoi112 thích bài viết này
  13. anthienchinh

anthienchinh Thành viên cấp 1

thanks bac' vi nhung~ hinh bac da~ gui cho minh.
  14. Đào Tùng

Đào Tùng Mới đăng kí

Bác ơi giúp em cái :D
    http :// www. dreamstime. com/royalty-free-stock-images-european-football-collage-to-f-balls-national-flags-countries-white-background-image38839309

Xin lỗi bác vì em là thành viên mới nên không chèn được link , mong bác thông cảm xóa khoảng trắng ở link dùm em :D
  15. nguoihuongkhe

nguoihuongkhe Thành viên cấp 1

cho mình xin ID này: http:// www. dreamstime.com/stock-image-elephants-love-image17929351
  16. leo.design

Cảm ơn các bạn đã quan tâm ủng hộ http://www.tamhinh.com , tới đây mình sẽ open topic mới rõ ràng và hỗ trợ tải hình nhiệt tinh cho anh em.
    santazero1b0ybuidoi112 thích bài viết này.
  17. anhducafc

anhducafc Mới đăng kí

Hi tamhinh.com get link cho mình dùm hình này nhé. Tks so much
    http:// www. dreamstime. com/stock-photos-tree-love-image22334853
  18. leo.design

Chỉ hỗ trợ shutterstock thôi nhé bạn anhducafc .
    anhducafcluffythongminh thích bài viết này.
  19. luffythongminh

luffythongminh Thành viên cấp 1

shutterstock.com/pic-134163707/stock-vector-big-set-retro-design-elements-and-speech-bubbles-vector-collection.html?src=1c6gJjlGdJlhYUkyheqlqQ-1-13
    shutterstock.com/pic-129734351/stock-vector-retro-labels-vintage-labels-collection-premium-quality-guarantee-vintage-styled-signs-set.html?src=1c6gJjlGdJlhYUkyheqlqQ-1-7
    shutterstock.com/pic-127026674/stock-vector-set-of-retro-bakery-labels-ribbons-and-cards-for-vintage-design-old-paper-textures.html?src=1c6gJjlGdJlhYUkyheqlqQ-1-6
    Thanks bác nhiều nhiều xxx nhiều :D
  20. Thùy Din Din

Thùy Din Din Thành viên cấp 1

87019109
    cảm ơn b

Ủng hộ diễn đàn