Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đủ kiểu chụp từ Samsung ST65

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Pu21, 28/12/12.

Lượt xem: 9,350

1. Pu21

Pu21 Thành viên cấp 1

Như trang Pixlr, Rollip, phần mềm Photoscape, Xiu Xiu. ^^
    Mình chỉ dùng nhiêu đó :3
  2. Pu21

Pu21 Thành viên cấp 1

Đúng là vết blur quá rõ, nhưng không phải pts đâu bác . ^^
    Trong Photoscape cũng có chức năng đó nhưng rất khó dùng, dễ bị lem ra lắm
    Cảm ơn bác đã đóng góp ý kiến. keke. Mà vài kiểu gây ác cảm là thế nào hả bác?
  3. Jr Shiva

Jr Shiva Thành viên cấp 1

Góc chụp tốt. Màu ổn dù mod hơi bị ám màu :)
  4. thienbinh2112007

thienbinh2112007 Mới đăng kí

đẹp thật, màu không thua gì DSLR ^^
  5. Pu21

Pu21 Thành viên cấp 1

Mình chụp có nắng lóa sẵn rồi, mình dùng Photoscape chỉnh linh tinh cho nó lóa rực hơn thôi bạn ;)
    Lê Nguyễn thích bài viết này
  6. Tintin

Tintin Thành viên cấp 1

nhìn kool đó ạ ^^
    em nghĩ PTS hay không là không quan trọng, quan trọng là ở thẩm mỹ cá nhân hoy,
    good style ^^
    Shenvi thích bài viết này
  7. Lê Nguyễn

Lê Nguyễn Thành viên cấp 2

à ra vậy .mình nhớ có phần mền AKvis cũng hay lắm .ghép đk nhìu loại ánh sáng khác nhau .cũng nhẹ như photoscape vầy nè
  8. TraNH0L

TraNH0L Mới đăng kí

Chắc là bạn ý nói Pixlr Express, chứ Pixlr (Photoshop Mini) thì sao bạn ấy dùng được :-s
  9. Cũng thích nhất tấm này :D
    thienbinh2112007 thích bài viết này
  10. đăng hiếu

đăng hiếu Thành viên cấp 2

mấy phần mền đó mà biết dùng thì dùng còn ngon hơn pts nữa
  11. Happy Girl

Happy Girl Thành viên cấp 3

bạn làm mình tự kỉ quá :))) đang phân vân tại sao máy samsumst65 mà có thế chụp và sửa đc như vậy., mình cũng có một cái. hóa ra =)))

những cái này cũng của bạn phải không? nhìn url sẽ thấy chữ "IMG..." => cái này là tên gốc của ảnh, k ai đi đặt tên cho ảnh tên vậy cả. mà xin thưa với bạn, máy samsum st65 tên mặc định của ảnh là "SAM_..." => rõ ràng đây không phải là những bức ảnh chụp từ samsum st65

THẬT KHÔNG HIỂU TẠI SAO BẠN LẠI PHẢI NÓI DỐI NHƯ THẾ???? thực ra ngọn nguồn của việc mình tìm hiểu và "chứng minh" như vậy là nói thẳng ra mình GATO đấy =)))))))) đang định vác sách đi học, ai dè, mọi người trên 4r cũng sẽ vui vẻ xem ảnh, nhận xét và thích ảnh của bạn kể cả bạn không thổi phồng lên, còn làm thế này dễ bị ghét đấy =))
    Long KhánhGold Fox thích bài viết này.
  12. Gold Fox

Gold Fox Thành viên cấp 2

Bác...bác...đẹp vãi:(x_x :-ss:-ss...
    Pu21 thích bài viết này
  13. hiulatui

hiulatui Thành viên cấp 2

Hai cái ảnh này bác chủ thớt có up lên đâu mà sao bác nhét vào rồi kêu chủ thớt nói dối :|
    Các ảnh của chủ thớt up lên e đã kiểm tra thông tin Exif và thông số đều chuẩn với máy Samsung ST65 mà, ví dụ như khẩu 3.5 tại f= 4.9mm :| Bác kiểm tra lại xem!
    Pu21 thích bài viết này
  14. Happy Girl

đấy là 2 ảnh t tìm trên fb bạn ấy vì mấy ảnh đầu bạn ấy có đổi tên rồi. những pic cuối ở trên chỗ bạn ấy post cũng tên như vậy. ví dụ:
  15. Pu21

Pu21 Thành viên cấp 1

Àh, nhắc mới nhớ. Đây là những bức ảnh mình chụp từ máy của bạn. Giá hơn 7 triệu.
    Trong topic của mình, mình có dẩn nhầm 2, 3 tấm từ máy ảnh của bạn. Nếu bạn muốn mình có thể xóa để chỉ còn lại những tấm từ Samsung ST65 cho bớt thị phi.

Hình mình, mình hiểu rõ. Còn tin hình không tùybạn, mình chỉ muốn chia sẻ chứ chẳng muốn thổi phồng cái gì cả.
    Đây, những bài viết về ảnh của mình từ Samsung ST65 đây. Nếu muốn bạn cứ kiểm tra:
    pucrazy.info/2012/10/photo-album-khu-vuon-co-kris.html
    pucrazy.info/2012/09/photo-test-may-anh-chut-binh-yen-cua.html
    pucrazy.info/2012/08/photo-album-vic-doll-and-rice-fields.htmlp
    pucrazy.info/2012/08/mua-he-chon-que-2012-pu21-photo.html
    pucrazy.info/2012/08/photograph-mua-he-chon-que-2012-posted.html
    pucrazy.info/2012/08/chieu-nhat-nang-tren-ho-bao-lam-photo.html
    pucrazy.info/2012/08/my-life-iscolorful-shoot-anh-thang-3.html
    pingpoong thích bài viết này
  16. Happy Girl

thôi. chắc vì GATO nên mình bị suy nghĩ linh tinh. xin lỗi chủ thớt vs mn nhé ^^
    Shenvi, Long KhánhPu21 thích bài viết này.
  17. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

Pu21 thích bài viết này
  18. Pu21

Pu21 Thành viên cấp 1

Mình co thể gửi ảnh gốc cho bạn, bạn có thể kiểm tra máy chụp của nó
    Chiều nay mình mới đi chụp về bằng máy Samsung ST65. Nếu bạn muốn tối nay mình sẽ up cho bạn xem. Tớ không có điều kiện, chỉ có mỗi cái máy 2 triệu rưỡi thôi. Thế nên tớ rất y6u quý cái máy và luôn tìm tòi học hỏi.
    Mình chẳng muốn thị phi làm gì, chỉ muốn chia sẻ và rút kinh nghiệm từ nhận xét của mọi người.
  19. Pu21

Pu21 Thành viên cấp 1

Facebook mình là Pupu Hoe Hoe : fb/Pucrazy
    Add mình rồi 8 về ảnh nha ^^
  20. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

đã add :3 :3

Ủng hộ diễn đàn