Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đưa ảnh lên báo nhưng lại Photoshop rất lộ liễu, màu mè lòe loẹt

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phạm Ngọc Thạch, 8/10/12.

Lượt xem: 26,518

1. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mới search thử xem Ducky Duck là ai? Thì ra là 1 photographer khá có tiếng :)
    Kuu Kael thích bài viết này
  2. chibi candy

chibi candy Mới đăng kí

hình đẹp ma sao lam da ảo thế nhỉ..@.@
  3. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

Chắc các bợn ý toàn chơi mì ăn liền, plugin, action.... :|
    Tiếc cho bộ stock đẹp (:|
    thanhluan thích bài viết này
  4. Ngọc Anh

Ngọc Anh Thành viên cấp 1

thảm họa quá.mặt mod như bị vẽ vào ấy @@
  5. pitlamgi

pitlamgi Banned

Để stock khéo đẹp hơn đó nhỉ :))
  6. TuanVuKT

TuanVuKT Thành viên cấp 2

2 bé này không pts và make up thì mặt đầy mụn :)).

Bác này chắc mới vọc pts nên mờ cả mặt
  7. Bao

Bao Thành viên cấp 2

nếu không phải là dân Design thì ai nhìn vào cũng đều thích, nhìn teen... màu sắc tươi đẹp... đa số các bạn nữ rất thích style này... nhưng ít ai nhìn ra được khuyết điểm của hình ( cho dù nhìn ra được cũng bỏ qua, vì con gái ai mà chả thích chup hình thế này )... chỉ có dân trong nghề mới nhìn ra được ... chắc có trục trặt trong kĩ thuật :)):)):))
  8. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Blur ko mà vẫn để nguyên nhân vật, không tách ra hoàn toàn => ảnh người bị nhòe ra xung quanh !
  9. Py Siêu Nhân

Py Siêu Nhân Mới đăng kí

Tội mấy em mẫu :)
  10. KayTee

KayTee Thành viên cấp 1

nói thiệt cái background ko chê vào đâu được :(
  11. cass.tigon

cass.tigon Thành viên cấp 2

trời! cái ảnh số 4 từ trên xuống ấy
    cái mắt nhìn vô hồn quá...nhìn qua thấy nổi da gà
    *xoa xoa vai* *rùng mình*
  12. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Hậu quả của việc retouch quá tay là thế,..mình nghĩ sản phẩm của ducky duck cũng đâu đến nỗi thế này nhỉ,.thiếu chuyên nghiệp quá,.chắc đây không phải sản phẩm của ducky duck rồi,.xem mấy ảnh của ducky duck làm trên fb thấy màu nào cũng khá ưa mắt mà nhỉ,.có thấy lỗi đến thế này đâu :-/
  13. vaengo

vaengo Thành viên cấp 2

đi màu nhìn túy quyền thật
  14. Đoilơ ViệtDesigner

pitlamgiPhương Kún thích bài viết này.
  15. manfriends

manfriends Thành viên cấp 2

mấy bác bên gamek vs soha chụp bộ này đây mà :)) cũng là cùng nhà vs mương 14 cả :)
  16. joker_13

joker_13 Thành viên cấp 1

Tấm này thì chấp nhận đc ,mặt mộc cũng xinh mà làm da như thảm họa =.=
  17. Ono

Ono Thành viên cấp 2

Mấy bố chém linh tinh ... làm màu đẽn cở vầy ko tin là blur bừa như thế .... Màu tuyệt vời ! .... Phải chăng ai đó dìm dìm hàng ?
    Góc chụp và khiển dof thuộc dạng cứng cựa 8-|
    Post thử ảnh lên xem sao ... Về tin thì tớ ko biết nhưng về ảnh thì chất lượng lắm nhé :-?
  18. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

pic 4 nhìn đôi mắt sợ thật >:)
  19. Đoilơ ViệtDesigner

Nếu ko phải ducky duck làm thì đã ko tội gì mà đăng vào album ảnh để cho người ta đánh giá thấp bản thân,.có thể bản thân anh ta thấy đẹp,.có lẽ hơn 22k người đk theo dõi đấy bị lừa rồi :)) lại còn thêm 97 98 99 =..=,.lừa con nít
  20. Đoilơ ViệtDesigner

Cha này nhiều người like nhưng lượng anti cũng cỡ hơn 20k luôn,.ko biết dạo này đã lên hơn chưa >:) mình chả ghét chả thích ai,.ảnh nào đẹp thì like,.ảnh nào kô vừa mắt của cá nhân mình thì ko like :|

Ủng hộ diễn đàn