Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dùng PTS thì phải như vậy, Ai lại đi khoe là Blend đc như thế =))

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kửng, 12/5/14.

Lượt xem: 51,746

1. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

hiepdesign thì đã nói là pr một cách trá hình mà =)) chủ để này luôn hót haha
  2. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Mọi người ko trách cái ảnh troll,mà trach cách đạt tiêu đề cho mình là nhất của bạn,nếu bạn đặt topic kiểu "tac pham lam trong 4p,nhờ mọi người góp ý" chắc sẽ #.tiên học lễ hậu mới học văn
    a Koi thích bài viết này
  3. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

WuKing vâng cám ơn bác đã nhắc Em =)) giờ e mới phát hiện ra
  4. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

Dùng PTS thì phải như vậy, Ai lại đi khoe là Blend đc như thế =))

Đây là một thuật ngữ troller trên hài VL, ý nghĩa bức ảnh mang nghĩa bậy, vì trên hài VL ko thể đem những bức ảnh đẹp ra để đăng vì sẽ bị comment và nhạo bán.

Thân, hãy suy nghĩ và phân tích vấn đề, haiz :)
  5. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Vừa làm một giấc, thế bác muốn nhận xét cái gì :))
    Em nói thật là thấy bác cái quái gì cũng đá một tí, chẳng chuyên cái gì. Sản phẩm của bác nhìn như hàng chợ chứ có gì đâu :)) 5 năm kinh nghiệm sao phải đá sân nhiều thế.
    Anh hùng bàn phím gì bác :D, bác kêu không nhận xét cái ảnh troll thì nhận xét cái profile của bác bác lại cáu :))
  6. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Nói chung là cờ lo se đc rồi,loãng 4r
  7. hiepdesign

hiepdesign Thành viên cấp 1

conmeohen topic hay, sao lại đề xuất close hả bạn ơi. Thỉnh thoảng phải có chút không khí như này cho mấy anh em tự coi mình là designer bộc lộ hết phẩm chất ra chứ :D
  8. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

Đúng ra Mình công nhận mình giỏi =)) Mình biết chủ đề này sẽ hót theo nhiều nghĩa, haha
  9. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Dạ xin lỗi, viết thiếu mấy từ =)) nhận xét bức ảnh giới thiệu profile của bác
    Mà phân tích kém à :))
    Viết cái quái gì ở trang 1 đây
    "Đây là Profile FB của mình"
    Nguyên một đám à :)) tưởng thể loại thích troll dạng bác thích như thế, cố gắng lên, đừng sợ :))
  10. raylove

raylove Thành viên cấp 1

vấn đề topic nằm trong Vietdesign bác àh, ko phải trên haivl =))
    anhpas0 thích bài viết này
  11. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

Thế nên mới nắm đầu 1 lũ vào đây comment và gạch đá đến h =)) cũng rãnh để theo dõi chủ đề đấy haha
  12. vsea

vsea Thành viên cấp 3

à mà 1300 dự án, bác giỏi thế :))
    5 năm kinh nghiệm = 1825 ngày
    1825/1300 = 1.4 dự án một ngày :))
    Bác cho em nhận làm sư phụ
    Wu Kong, WhiteSakura, anhpas04 người khác thích bài viết này.
  13. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

nói chứ mình cũng khoe thêm tí là mình HLV YOGA =)), Search từ khóa " day yoga tai nha rieng " để ủng hộ lớp YOGA của mình nhé :x
  14. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

vsea ý dư số 0 =)) giờ mới nhận ra là tất cả mọi người đều phân tích kém à =)) một thằng một hồi mới lòi ra chữ marketing =)) giờ 1 thằng say ke cũng tính ra đc dự án =))

Đính chính thêm là dự án 3D nội thất nữa nhé =))
  15. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

Táp Táp cmm. Thằng CDSHT
  16. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mày là tổng thống hay sao mà bọn tao phải tìm face của chú mày làm gì :)) nói chiện vô học thế chú mày :-s ''nhà phân tích''
    Đào Đình Chương, Hoàng Anh Tuấnzxccccc thích bài viết này.
  17. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Dạ, dạ, thế mới nhận bác làm sự phụ, bác kiểu cave, cái gì cũng chơi ấy mà :)) Em phục
    Đào Đình Chương thích bài viết này
  18. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

Thiên Ma thôi close dùm đi =)) vậy nhé, cũng hiểu ra là Lũ Dang ViệtDesigner ăn nói kiểu gì, thân :)
  19. fva124

fva124 Thành viên cấp 1

dont feed the troll, chỉ tội cho bác nào bị thanh niên này lấy profile và info ... (thuyết âm mưu 1 tí)
    TrungDe thích bài viết này
  20. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

mà thôi đừng close topic uổng... để AE còn lên xem mà giải trí nữa chứ.

Ủng hộ diễn đàn