Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dùng PTS thì phải như vậy, Ai lại đi khoe là Blend đc như thế =))

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kửng, 12/5/14.

Lượt xem: 51,810

1. JustinVeee

JustinVeee Thành viên cấp 1

Tôi bày tỏ sự quan ngại sâu sắc với chất xám của chủ thớt, từ chính tả, thái độ cho đến thẩm mỹ, đồng thời cũng rất quan ngại về thẩm mỹ của các khách hàng của anh ấy.
    Sorceress, Wu Kong, WhiteSakura2 người khác thích bài viết này.
  2. Bend mau

Bend mau Mới đăng kí

Các bác chơi Blend màu thì cân màu lại rồi blend cho đẹp nhé. Tìm trên mạng "cân màu màn hình" là ra đấy.
  3. mr.tuanboho

mr.tuanboho Thành viên cấp 2

Ghét nhất cái loại mà vừa nói vừa nhe răng ra cười lăn cười lộn khi người ta đang nghiêm túc tư vấn, khuyên bảo. Chả khác đél nào k tôn trọng lời nói của mọi người.
    Công nhận Chủ top làm cho mình đêm nay trở nên sảng khoái vì cái trò hề của bạn :D
    Sorceress, Đào Đình ChươngBi Tabu thích bài viết này.
  4. Monnie

Monnie Mới đăng kí

Nhờ topic này mà em được khuây khỏa các bác ạ =)).
  5. Hi im Bisu

Hi im Bisu Thành viên cấp 2

Công nhận cái hình chỉnh sửa nghiêm túc ở trên đẹp thật. Cảm giác như mình đang đứng trực tiếp ở đó vậy.
  6. mr.bran09

mr.bran09 Thành viên cấp 1

Đọc cái title là biết con người ra sao rồi , ko phân biệt đc đâu là người làm ra ảnh này và người post haivl .

Mình xem ảnh cậu Tommy làm , cảm nhận đc cái hồn và tình cảm ở trong đó , chứ ko đơn thuần là blend .
    Còn bạn Kửng ( Vũ Khanh ) Ừ thì trình cũng ngon đấy , nhưng cũng dừng lại ở chỗ chẵng ai ưa bạn cả =)))
    Nguyễn Tất Thắng, kulomoBi Tabu thích bài viết này.
  7. Monnie

Monnie Mới đăng kí

Nhân tiện, những gì bác khoe nãy giờ. Mấy bạn học sinh cấp 2,cấp 3 bằng tuổi em có ng làm được như thế nhé =))
  8. Bi Tabu

Bi Tabu Thành viên cấp 1

Sau nhiều trang với nhiều cmt thì em xin phép đánh giá thớt với thang điểm 5 sao:
    Nổ: 5 sao
    Trình độ: 1 sao
    Tinh thần: 6 sao, đáng lẽ 5 sao là cao nhất nhưng thấy tinh thần trên mức đó và đã chuyển qua bệnh tâm thần phân liệt nên đánh giá 6 sao
    Portfolio của mình mà viết sai chính tả, điều này chứng tỏ là người không quan tâm đến công việc mà chỉ thích khoe khoang, tự cao tự đại.
    Mong thớt thành công trong cuộc sống! :D
  9. Lukas

Lukas Mới đăng kí

Nội dung topic thì chả ra cái gì, đọc đến phần bình luận thì hiểu cái độ tự tin khó tiếp thu của chủ thớt đến đâu????
  10. ManhĐộng

ManhĐộng Mới đăng kí

Cơm rau muống nói chuyện quốc tế ! nói chuyện kiểu cười cợt lúc mn nghiêm túc :3 chắc ngày xưa bố mẹ khóc nhiều !
    Sorceressbenhudie thích bài viết này.
  11. Trần Nghĩa

Trần Nghĩa Thành viên cấp 2

Đã làm ảnh ngu rồi còn cố cãi chày cãi cối, đem cái info ra mà lấp liếm độ ngu của mình. Hài vl.
    25 tuổi rồi mà còn đéo đủ thông minh hơn thằng học sinh lớp 5 làm loạt ảnh manip.
    Bộ ông nghĩ là mem haivl là cứ phải nghĩ đến troll, hài, vân vân, mây mây.... mới đúng phong cách của haivl.com à? Đã đéo hiểu troll là gì còn cố tỏ ra hiểu biết. T cũng éo biết :)
    Im cm mồm đi Kửng à.
    //to admin: tuy comment trên VDS nhưng em dùng lời lẽ của haivler để nói với ông này cho đúng chất haivl. :)) Admin bỏ qua cho em giải tỏa nỗi bức xúc nhẹ này.
    Sorceress thích bài viết này
  12. Neyu_Nami

Neyu_Nami Mới đăng kí

em ít khi comment nhưng lần này phải nhảy vào comment! Bác ơi, nói thật chứ cái tấm blend màu ấy đẹp hơn tấm manip của bác rất nhiều lần :3 bác đừng lấy danh troll ra mà biện hộ :3 thứ bác troll chả phải là cái tấm ảnh blend màu đó sao? "dùng photoshop thì phải như vậy ai lại đi khoe là blend được như thế" cái tít của bác chả phải chỉ ra cái đối tượng bị troll chính là tấm blend đó sao? hay trình tiếng Việt của bác tệ đến mức không thể diễn đạt được ý mình muốn nói?
    btw, tấm manip bác làm màu chói quá! màu lạnh sẽ đẹp hơn đấy bác ạ :3 ~ nếu muốn troll người khác trước hết cái "hồn" của tác phẩm phải bằng người ta đã :3
    Mong bác về đọc lại bài khiêm tốn trong sách giáo dục công dân nhé :)
  13. gangsta113

gangsta113 Thành viên cấp 1

Tình hình căng thẳng quá..VN- Trung Quốc đang chiến sự..hôm nay vào 4rum.lại gặp thêm.1 thớt chả bik.phải VN mình hay tàu khựa nữa..cố lên thớt.tương lai mù mịt của ban.không xa đâu...mai mình rảnh..post cái này qua mấy trang diễn đàn.khác cho anh em không chỉ.VDs mà còn rất.nhìu nhà đầu tư khác..xem cái Fb và comment tàu khựa của thớt...rất quan ngại và xa lánh...vãi chào.
  14. Aliruataido

Aliruataido Mới đăng kí

Nãy h đọc mấy cái cmt mắc cười quá, mình chỉ nghĩ đơn giản Design là một nghệ thuật, và những người làm vì nghệ thuật sẽ đặt cái đẹp lên làm mục đích chính chứ không phải vì PR cho bản thân mà làm đâu :), mình có quen và sinh hoạt với một số anh chị trong một số diễn đàn về thiết kế nhưng họ chưa bao giờ lộ diện bản thân cả mặc dù sản phẩm của họ được rất nhiều người đón nhận, mình nghĩ đó mới chính là nghệ thuật chân chính :)
  15. JustinVeee

JustinVeee Thành viên cấp 1

Nói chung là portfolio hoành tráng mà, nhờ chủ thớt share cho anh em mấy bộ template bác dùng nhé, công nhận là good. Hô.
  16. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Anh Khanh Vũ Lê ơi, khiêm tốn 1 chút không chết ai đâu, hơn ai hết em biết anh như thế nào mà =)))))))
  17. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

Portfolio từ logo đến mọi thứ là dựng từng chi tiết nhỏ nhất.
  18. nguyễn ngọc việt

nguyễn ngọc việt Mới đăng kí

vãi cả designer đem mấy cái hình hài hài lên khoe portfolio =)))))
    vãi cả năng lực, vãi thẩm mỹ :)))
    Bi Tabu thích bài viết này
  19. thiemthan

thiemthan Thành viên cấp 2

Công nhận là bác có tài nhưng bác tự cao quá..ảnh của bác tommy martin từ trước tới giờ mình biết 2 3 tác phẩm cũng khá đẹp..mình thì cũng gà pts nên ko dám nói gì về tác phẩm của bác ..trước mình học kiến trúc cũng đã từng đi làm nội thất giống bác mà giờ thất nghiệp nên hiện tại mình đang làm thiết kế nhân vật 3D cho game trên mobile..cũng ko dám so thu nhập với bác thớt luôn..chỉ có lời khuyên là bác tự cho mình giỏi nhưng núi cao còn có núi cao hơn..thân
  20. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

Chip Xinh a đù quen quen :v
    chipxinh2310 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn