Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Đừng troll] Hình chụp người yêu em

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Đào Đình Chương, 15/5/14.

Lượt xem: 24,869

1. Thế Hùng

Thế Hùng Thành viên cấp 2

em vừa down thử cái ảnh về, 5mb lận, mà bác đã còn giảm size ảnh đi rồi, không biết để ảnh gốc nó nặng cỡ nào :((
  2. sumako

sumako Thành viên cấp 2

liệu e có nhìn nhầm ko nhỉ dường như con sóc đang soi ,,, :v
  3. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

sumako nhầm đấy bác tất cả các con đó đều là nữ hết đấy L-)
  4. behemap

behemap Thành viên cấp 2

thằng nhóc nhìn mặt quá độc! :))
    Đào Đình Chương thích bài viết này
  5. Nilo

Nilo Thành viên cấp 2

Bác chụp bằng máy và lens gì thế ;)
  6. Đào Đình Chương

Em chụp bằng 7D,Sigma 17-50 bác Nilo :)
    Nilo thích bài viết này
  7. Nilo

Nilo Thành viên cấp 2

Bác chương.. bác chưa kéo màu phải ko..@-)
  8. Vũ Quốc Hoàn

Vũ Quốc Hoàn Thành viên cấp 1

Ảnh bác có phong cách ám ám xanh nhỉ, nhưng nhìn cũng mát mắt, hehe. Thằng hàng xóm kia ngầu vậy @@
  9. khongacc

khongacc Thành viên cấp 1

Hấp diêm băng thông. -_-
  10. Đào Đình Chương

Nilo Vài tấm thì em kéo còn tấm nào màu xanh thì thông số WB trên máy em kéo xuống thấp. Hông biết sao nhưng nhưng quen mắt với màu đó. Còn mấy cái màu đen post crop vignetting ko kéo mà sao có thì do em dùng hood e chắn gốc sáng ở lens áh. ;;)
    Vũ Quốc Hoàn Dạ có lẽ em cứ quen để thông số WB đó cho máy, sau này rút kinh nghiệm nâng cao thêm xíu. Còn thằng nhóc chụp xong em coi hình đưa ba mẹ nó coi, ba mẹ nó cười suốt. Tks bác nhé ^:)^:-bd
    khongacc Về vấn đề đó em đề cập rất nhiều trên các cmt trên rồi :|
    Nilo thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn