Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

E vừa bị mất 79$ trên BIGSTOCK, có thể lấy lại được không.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi ghostshock, 29/10/14.

Lượt xem: 1,869

1. ghostshock Mới đăng kí

E đăng kí một tài khoản bên BIGSTOCK để làm một vài dự án. Lúc đầu thêm visa mất 1USD để đc 7 ngày miễn phí gì đó. Nhưng hôm nay nhận được tin nhắn mất 79USD/ 1 tháng (dạng VIP) gì đó. Nhưng e chưa nhấn gì cả. Tự nhiên h lại bay mất, không có tin nhắn OTP gì cả. Có cách nào lấy được tiền lại không các bác
    [​IMG] Sinh viên nghèo mà còn gặp cảnh này.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/10/14
  2. bearbear

bearbear Mới đăng kí

Thường mấy trang stock có chính sách hoàn trả tiền lại cho khách hàng. Bác lên kiếm cái địa chỉ mail bên customer service rồi gửi mail cho họ kể khổ chắc sẽ đc hoàn tiền.
    ghostshock thích bài viết này
  3. ghostshock

ghostshock Mới đăng kí

bearbear cám ơn bạn. Mình đã thử gửi email rồi. Hy vọng mình sẽ nhận lại được tiền.

Ủng hộ diễn đàn