Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Eleftheria có nghĩa là gì?

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi thanglv, 7/5/13.

Lượt xem: 5,099

1. chibi

chibi Mới đăng kí

xem ảnh cuối là biết zai :)) Nhật toàn style quái ^:)^
  2. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

Mấy cái góc này chụp nhìn cũng không nữ tính quá mà nhỉ mọi người? :O
  3. Dyn

Dyn Thành viên cấp 1

Ơ thế cái tiêu đề k ai giải đáp à? :(
  4. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

Dyn : nó có nghĩa là Tự Do cậu ợ :) Từ đầu trong vế Tự Do và Chết Chóc của người Hy Lạp trong những năm kháng chiến.
    Dyn thích bài viết này
  5. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

ảnh đẹp bác ơi
  6. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

hth02x1: hehe thanks bác.. dạo này bác thế nào? vẫn ảnh ọt đều đều chứ ạ?
    hth02x1 thích bài viết này
  7. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

thanglv dạo này e bận, mà thời tiết cũng ko được okie, cứ cuối tuần mưa đầu tuần nắng, như troll người nên ko ảnh ọt gì được mấy, thỉnh thoảng hoa lá cành vài cái trên đường đi học thôi bác ạ =((
  8. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

hth02x1: lúc này lúc kia chứ cứ cắm cổ vào một thứ mãi có khi lại chán đấy bác :D Em giờ phải tăng tốc xây dựng portfolio và cũng đang tranh thủ thời tiết bên này đang đẹp :) Khoảng 2 tháng nữa là lại mưa triền miên cũng chết :(
    hth02x1 thích bài viết này
  9. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

thanglv bác ở bên đấy thì nó hay mưa thật đấy, nhiều ng mà bị dị ứng thời tiết là ko qua Anh học được, Đài Bắc thì thời tiết như HN nhưng đẹp hơn nên nhiều thời gian hơn :D e thì bận nghiên cứu với làm thêm nên chỉ có cuối tuần, chắc có khi cuối tuần này làm một bộ, lâu lắm ko chụp ngứa ngáy lắm

Ủng hộ diễn đàn