Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

ELOY MORALES – Tả thực trên canvas hơn cả ảnh chụp

Chủ đề thuộc danh mục 'Các tác phẩm Graffiti đẹp' được đăng bởi Sun, 25/12/12.

Lượt xem: 37,492

1. nguyente

nguyente Thành viên cấp 2

này là trường phái cực thực mà :)
  2. Hans Le

Hans Le Thành viên cấp 1

Sao mấy bác xoắn thế :D Mỗi người có cách thể hiện của mình qua việc vẽ tranh, nếu ai cũng giống người này, hoặc người kia, thì cả thế giới này toàn là tế bào :D . Theo mình nghĩ, tác giả đã chọn những bức ảnh đó là có y nghĩa j đó muốn chuyển tải rồi, đừng đặt quá nặng vấn đề, thực, ko giống thực, trường phái j, vẽ bằng cái j, cái quan trọng nhất vẫn là ý nghĩa của bức tranh.
    sun_writer thích bài viết này
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Hack =))!!!!
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/5/16
  4. Kenny Vũ

Kenny Vũ Thành viên cấp 2

Hãy tưởng tượng, 1 người nào đó vào nhà bạn và hỏi: wow, hình này mày chụp hồi nào đẹp vậy? Trả lời một cách tự hào: ko, tao vẽ đấy :-j, mắt + mồm người ta sẽ như thế nào thì bạn tự hiểu. Giá trị của nó khác nhau ở chỗ đấy :)
    sun_writer thích bài viết này
  5. pinkberry

pinkberry Thành viên cấp 2

không biết có danh họa nào vẽ giấc mơ cho mình được không nhỉ???????????
  6. Sun

Sun Mới đăng kí

giấc mơ của mình dù xấu hay đẹp cũng phải do chính tay mình vẽ lên chứ ^^
    Kenny Vũpinkberry thích bài viết này.
  7. Kenny Vũ

Kenny Vũ Thành viên cấp 2

Chuẩn khó có thể chỉnh :))
  8. pinkberry

pinkberry Thành viên cấp 2

her.......là giấc mơ thật cơ ma :/
  9. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Gato tí, nghi ngờ ông này đang bôi sơn lên tấm ảnh phóng to rồi chụp lại giả vờ đang vẽ :">
  10. Yuuchan

Yuuchan Thành viên cấp 2

Đồng ý với bạn này :D
    Rất rất khâm phục tác giả vẽ những tác phẩm này. Tài năng là quan trọng nhưng kiên trì hoàn thành từng đó tác phẩm quả thật cực kì đáng nể. Một tấm này phải vẽ ít nhất mười mấy tiếng đến mấy ngày mới xong qá T_T
    Mình chỉ biết câm nín nhìn và há hốc mỏ thôi >.<~
  11. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

sax' tả kìa ^:)^
  12. kenvil_k47i3

kenvil_k47i3 Mới đăng kí

Cho mình cầm máy ảnh chụp có khi còn ko bằng

Ủng hộ diễn đàn