Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em ấy đã 2 vạch mà trong khi e chưa ăn được gì :(( [18+]

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi ILovePhotoshop, 15/5/13.

Lượt xem: 17,619

1. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Nói thật cái trích dẫn mà nó nói đọc sái quai hàm =)). Mãi mới có dấu chấm để thở =))
    Hải TrangAmateurTZ thích bài viết này.
  2. Tiểu Hổ

Tiểu Hổ Thành viên cấp 2

Nhỡ đạn mạnh thì sao, giờ người ta dùng tên lửa tầm xa rồi, mấy ai vác quân sang tận nơi đánh nữa.... =))
    Little Tiger thích bài viết này
  3. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Vãi tên lửa tầm xa :))
  4. KhoaiT0

KhoaiT0 Thành viên cấp 2

Toàn các giáo sư, tiến sỹ đầu ngành đang công tác tại Liên Xô tư vấn cho thì chỉ có chuẩn :))
    peter_pan thích bài viết này
  5. mei2pro

mei2pro Mới đăng kí

Sóng mạnh thật qua 1 đêm mà 2 vạch luôn =))))) chúc mừng bác Vỏ
  6. antda

antda Thành viên cấp 1

Nếu anh ấy ko phải chúa vỏ thì đứa bé sẽ là siêu nhân, x-men thế hệ 1 của VN với thời gian thụ thai kỷ lục 1 đêm =))
  7. Song Tử 93

Song Tử 93 Mới đăng kí

không đc ăn mà phải đổ vỏ thì buồn lắm :))
  8. manfriends

manfriends Thành viên cấp 2

có hay ko tự nó phải biết rõ chớ :)) nếu chưa bắn ra mà ko vào trong thì tỷ lệ cực kỳ thấp, gần như là impossible, trừ khi nhiều dung dịch hỗ trợ quá, làm 1 vài con nó khỏe nó bơi vào đc :))

mà tự dưng sáng ra đi thử thai, mẹ, bị nó gài mẹ nó rồi =)) thường thì khi dính bầu ngoài ý muốn, sẽ ko biết, cho đến kỳ, bị chậm khoảng 2-3 tuần,, lúc đó mới thử mới biết được, chứ còn kể cả vừa quan hệ, sau 72 tiếng thử vẫn ko có mà :))
  9. peter_pan

peter_pan Mới đăng kí

bạn trai cẩn thận, con gái thời nay nguy hiểm lắm, toàn dụ để con trai làm cho có bầu rồi bỏ thôi :v
    bombomloveh thích bài viết này
  10. KellBin

KellBin Thành viên cấp 2

E cũng bị mất đời trai nhưng không đến nổi bị chơi thâm thế đâu. Dù sao cũng có phòng bị trước. =)) Ko thì húp lẫu nguyên tập :v
  11. Anh Việt

Anh Việt Mới đăng kí

Chắcmua phải que thử của Tàu Khựa rồi
  12. KellBin

KellBin Thành viên cấp 2

dạo này bọn con gái cao tay ấn lắm. :v :v
  13. bombomloveh

bombomloveh Mới đăng kí

Khổ thân thằng bé
  14. Hu Ao

Hu Ao Mới đăng kí

chém như thánh..lạy bác..... chỉ cách e với
  15. WindyFoto

WindyFoto Thành viên cấp 1

Nòng nọc của bác Max lvl rồi ! anh em cần phải học hỏi! bác có thể làm 1 bài tút hướng dẫn cách train không nào ? =))
  16. ifyouloveme

ifyouloveme Thành viên cấp 2

Chúc mừng em. Bây giờ thì em ko phải vờn vờn cậu bé với cô bé ở ngoài nữa. Từ đêm mai trở đi có thể tự do hành sự đc rồi đấy =)) =)) trong cái rủi có cái may mà =)) thực ra là trong cái vỏ có con ốc =))))))))))
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  17. yun

yun Thành viên cấp 2

Thằng em này chuẩn bị bóc lịch đi :))!
  18. nhok.noluv93

nhok.noluv93 Thành viên cấp 1

tình hình là que thử chi hiệu quả từ ngày thứ 7 trở về sau :))
  19. kiki

kiki Mới đăng kí

Phải nói là bạn thiếu kiến thức về giáo dục giới tính quá í.
    Chưa nói đến việc quân của bạn có vào được hay không, nhưng quả thật mởi xảy ra buổi tối mà sáng đã 2 vạch thì bạn không phải tác giả của cái thai rùi nhé.Yên tâm phần 1 <:-P
    - Làm sao để vạch trần??? Trước tiên bạn lên google tìm hỉu xem quá trình thụ thai nó như nào, trog bao lâu, những trường hợp chưa quan hệ mà vẫn có thai là như nào....

Sau khi có in ít kiến thức rồi, bạn ra tiệm thuốc tây mua 1 cái que thử loại tốt.Gọi bạn gái đên và kêu thử luôn, đưa kết quả cho bạn thấy. Nếu đúng 2 vạch ( trước đó bạn nên bật ghi âm lên) 2 bạn nên nói chuyện với nhau. Bạn nói chuyện như nào mà để bạn có thể ghi âm lại việc bạn gái bạn thừa nhận rằng 2 bạn chưa "thực sự" quan hệ,hoặc nếu đó là lần đầu tiên và duy nhất mà 2 bạn "vờn" nhau nữa thì càng tốt.Sau khi đã ghi âm đc phần quan trọng rùi, bạn bắt đầu cho bạn gái bạn thấy bạn ko ngốc chút nào bằng kiến thức bạn vừa tìm hiểu được, nói thẳng với cô ấy rằng nên thành thật với bạn, mạnh mẽ và cương quyết vào. Khi thấy bạn có hiểu biết về chuyện này chắc chắn cô ấy sẽ phải thành thật, và nếu có không thành thật đi nữa thì bạn cũng đã nắm cái cơ sở để tránh mọi rắc rối sau này.( nhìu ng còn hàm hồ bù lu bù loa lên, đến tai phụ huynh nữa thì bạn khó thoát, nên đoạn ghi âm sẽ là cứu tinhc ho bạn khỏi phụ huynh nữa đấy)

Tuy nhiên, hai bạn đã thân mật đến thế thì chắc hẳn phải có tình cảm với nhau.Không nên bù lu bù loa chuyện này lên để cô ấy mất mặt và càng làm căng chuyện này lên.Hãy tỏ thái độ rằng bạn yêu chân thành, nhưng ko muốn bị lừa dối và sẵn sàng chia sẻ, giúp đỡ cô ấy trong việc bắt ng cha thật sự của đứa bé phải thừa nhận, thậm chí nếu cha đứa bé ko chịu thừa nhận, hãy giúp đỡ cô ấy tìm ra hướng giải quyết.Rồi sau đó yêu nữa hay ko tùy thuộc vào quyết định của bạn.
    vietcuong_910, toanlove371peter_pan thích bài viết này.
  20. thanhhuy_

thanhhuy_ Thành viên cấp 3

sau khi quan hệ ( vào trong đàng hoàng và ra đàng hoàng :v :v ) thì sau 14 ngày thử que nó mới lên 2 vạch... con này cho ng khác đổ vỏ cũng khờ :3

Ủng hộ diễn đàn