Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em ấy đã 2 vạch mà trong khi e chưa ăn được gì :(( [18+]

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi ILovePhotoshop, 15/5/13.

Lượt xem: 17,639

1. NUHO CHIHA

NUHO CHIHA Thành viên cấp 2

bác kiki nói đúng ah.trước hết bác nên giúp cố ấy giải quyết vấn dề trước đi.nếu có tình cảm thật thì bác cũng phải làm sáng tỏ cái sự thật phũ phàm là bác đã bị dụ. còn làm cách nào thì tùy bác.lời khuyên của e là đang còn đi học thì tốt bạn nữ đừng giữ lại vì giữ lại rất khó để học tiếp.còn nếu bác có thể chấp nhận thì hãy yêu lại từ đầu.
  2. Lê Duy Minh

Lê Duy Minh Thành viên cấp 2

Xin lỗi chứ cái kiểu mới đêm làm sáng ra đã lên vạch vậy thì bạn là thằng đổ vỏ rồi :-< xin chúc mừng được phong thánh :-<
  3. Michaël Mysterie

Michaël Mysterie Thành viên cấp 2

thôi lạy thánh^:)^
    Chúa tể những chiếc vỏ rồi...@-)
  4. cyp

cyp Mới đăng kí

Ôi Thánh Vỏ ... :(
  5. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

mấy bác phán cứ như e là thằng đó ko bằng x(
    em ko ăn Ốc thì thôi đố nhỏ nào bắt dc e đi hốt vỏ . Thành viên CẤP 3 đấy nhá, dc quyền vào liên xô chống mỹ thường xuyên đấy nhá, ko dễ mà đi hốt vỏ đâu =))
  6. vịnhcuty

vịnhcuty Thành viên cấp 1

kì tích sau 1 đêm có 2 vạch
  7. M. Scofield

M. Scofield Thành viên cấp 1

Thế này mới biết ở nước mình Giáo dục giới tính kém thế nào, trong khi "chuyện ấy" thì chả kém ai =))
  8. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

• trg hợp thằng pạn e thế này nèk các pác: nó chấm chấm chấm với bạn gái, mà ngày hôm đó là ngày đó nhỏ bạn gái nó đag có kinh nguyệt ngày cuối cùng, qh xog hôm sau nhỏ đó kòn ra nữa, mấy lần sau tụi nó qh nhưng màu ko có cho bắn zô trog kia, mà jờ nhỏ đó trễ gần nửa tháng rồi, nó hoảng loạn hỏi e có ko, e kũng đag lo lắng là ko pýt nó có bắn zô đấy mà ko hay ko, may wá lên gặp các pác hỏi lun, ( mặc dù e đag mắc cỡ đỏ mặt đấy chớ :">..........=)) )
  9. M. Scofield

M. Scofield Thành viên cấp 1

Không bắn, nhưng trong quá trình qh, ở đầu tr*** vẫn có chất nhầy, và trong chất nhầy đó vẫn có thể chứa TT, cho nên vẫn có tỉ lệ % các cặp lúc QH xuất ra ngoài nhưng vẫn dính #:-s
  10. Hu Ao

Hu Ao Mới đăng kí

^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^
    dạy e với..
  11. NUHO CHIHA

zupylove có kinh mà cung qh nể thật.vẫn có tỉ lệ bác ah.tốt nhất là mua gà con thử đi.chứ trễ nửa tháng thì ...có khi nào nhỏ du làm ngày đó để không biết là mình đã mất không nhỉ.
  12. ILovePhotoshop

Toàn cao thủ 18+ :3
    Dự là nên xin Admin lập box Giáo Dục giới tính hay box Adam & Eva mới được =)) Phạm Hữu Dư
    NUHO CHIHA thích bài viết này
  13. NUHO CHIHA

14. ILovePhotoshop

15. NUHO CHIHA

ILovePhotoshop hết chuyên về design đó bác.mà có thêm phần tư vấn sức khỏe sinh sản vị thành niên.hihi.
  16. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

tình hình là nó nói khi đó thì hết rồi, nhưng qh xog hum sau nó mới ra tiếp,.. để e nói lại với nó rồi ra vẻ 1 tý cho nó nể e :> thank bác @M. Scofield, @NUHO CHIHA mấy pữa trc nó đã xử xong rồi, và nó nói là có, nhưng lúc đó có xài áo mưa .:)) tình hình kể ra thấy diễn đàn mình kũng chuyên nhìu thứ wá nhỷ?
  17. manfriends

manfriends Thành viên cấp 2

toàn anh em ở liên xô về mà lại =)) cơ mà sắp thành voz thứ 2 =))
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  18. AlexFergusinh

AlexFergusinh Thành viên cấp 1

thôi dù gì đã lỡ rồi. Cứ phải cho thằng cu vào trong 1 lần cho nó biết chứ :))
    manfriends thích bài viết này
  19. pitlamgi

pitlamgi Banned

CHuyện đó đâu ai ngời 8-|

Ủng hộ diễn đàn