Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em bé mặt trăng.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Ốc Sên, 15/8/12.

Lượt xem: 2,619

1. Ốc Sên Thành viên cấp 2

• Thật ra mình định chỉnh sửa lại một tí rồi mới up lên nhưng chợt nghĩ, có lẽ mình cần ý kiến của mọi người rồi chỉnh sửa lại luôn cho nó tiện :P

• Điểm mình không hài lòng ở đây có lẽ là text, với lại da của em bé hơi bị xanh đúng không? Thường thì tấm nào mình làm da của người mẫu cũng bị ám màu hết á :D
    • Mọi người góp ý với nhé, cảm ơn nhiều ^^

•Ảnh mình đã fix lại, cũng cố gắng lắm mà kết quả chắc cũng không khả quan gì mấy...thx bạn @Anh Lam một lần nữa ^^

...
  2. Anh Lam

Anh Lam Thành viên cấp 2

đúng là cô bé hơi xanh và tối bạn ạ
    nếu là mình thì mình sẽ dịch text lên 1 chút, ngang đầu cô bé, vì khoảng đó còn trống mà ko có gì đặc biệt
    cũng phần bên phải đó: màu đỏ bầm và mấy chi tiết kia làm có cảm giác giống như hình cũ để lâu ngày bị hỏng. chỉnh như phần bên trái chắc ok hơn :D
    Ốc Sên thích bài viết này
  3. Ốc Sên

Ốc Sên Thành viên cấp 2

Oah, cám ơn bạn :x
  4. Pảo Pảo

Pảo Pảo Thành viên cấp 1

da của bé tối quá
    và mặt trăng thì quá chói, nó gắt lắm ạ
  5. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Chuẩn luôn. Vấn đề chỉ là da em bé.
  6. Po Mập

Po Mập Thành viên cấp 1

Cái đầm bé chị chát rồi
  7. Ốc Sên

Ốc Sên Thành viên cấp 2

Hôm bữa save dang dở cái file psd ngay cái lúc cái đầm nó sáng quá rồi, hôm nay mở lên chỉ biết nhìn cười trừ thôi...hahaha. Cám ơn mọi người nhiều nhé :x

Ủng hộ diễn đàn