Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em cần giúp đỡ về phần mềm After Effect

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi thailan, 15/1/16.

Lượt xem: 2,441

1. thailan Mới đăng kí

Chào cả nhà ạ!
    Tình hình là em đang làm chuyển động trong phần mềm after effect em muốn làm chuyển động mượt hơn nên đã dùng đến cái chưc năng Keyframe Assistant ->Easy Ease khi em kích vào biểu đồ Graph Editor để điều chỉnh thì nó ra khung làm việc thế này ạ :
    Em không biết chỉnh sửa thế nào ạ, và em muốn hình ảnh giao diện của em như thế này ạ?
    Em cần cài đặt hiển thị thế nào ạ?
    Em xin cảm ơn cả nhà!

...
  2. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

5:49 biểu tượng cạnh con mắt. Hiện tại, mình không cài soft không chụp lại màn hình cho bạn xem nên bạn xem clip để chỉnh như ý bạn muốn nhé.
  3. thailan

thailan Mới đăng kí

em cám ơn ạ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn