Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em cần hướng đẫn !

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi zombie1808, 4/2/16.

Lượt xem: 2,160

1. zombie1808 Mới đăng kí

Em mới học 3d được khoảng 2 tháng , nói chung tạm hiểu...Và cái mô hình này hơi quá tay với em , nếu ai chỉ được cách dựng thì em xin cảm ơn rất nhiều[​IMG]

...
  2. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

mới học 2 tháng mà làm được như thế này thì mấy trường ĐH đống cửa hết rồi
  3. Quảng Nguyên GD

Quảng Nguyên GD Thành viên cấp 1

rungtram2014 thới xin chỉ bảo chứ thớt chưa dựng được mà.
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. Minionn

Minionn Thành viên cấp 2

Quảng Nguyên GD ý bạn #2 là mới học 2 tháng mà vẽ được như thế này thì ai mà dạy nữa, phải học cỡ 2 năm thì nghe có lý, vẽ mấy cái đơn giản trước đi đã ;)
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Mình thấy cái này, đúng là dựng bằng 3D thật đóa, đúng là khó dựng thiệt, thoai, cho các bạn nhìn xem hình ảnh 3D, ngắm chơi, cho sướng mắt, chứ dựng, thì ai mà dựng nổi, ha ha ! :))

Chỉnh sửa lần cuối: 5/2/16

Ủng hộ diễn đàn