Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em cần tìm phần mềm làm video như torng video này

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Luân Designer, 17/12/15.

Lượt xem: 1,987

1. Luân Designer Mới đăng kí

Đây là video e muốn làm

Em muốn chèn thêm cái video nhỏ bên dưới góc phải. Thì sử dụng phần mềm nào để làm và cách sử dụng e nó luôn

...
  2. Luân Designer

Luân Designer Mới đăng kí

tiện thể cho e hỏi phần mểm chuyển đổi giọng nói luôn ạ
  3. Phạm Điền

Phạm Điền Thành viên cấp 2

các câu hỏi của bạn chung chung nên khó có người giúp !!!
  4. uiliver

uiliver Thành viên cấp 2

Bạn nên đi học multimedia để biết nhiều hơn là lên đây hỏi phần mềm và cách xài phần mềm.
  5. Phạm Điền

cái phần video, mỗi người biên tập video bằng một trình khác nhau, sao bạn không nói bạn dùng trình nào để người ta giúp cho tiện, cái video đó gọi là lớp video thứ hai rất nhiều phan mem biên tập có thể làm được, Avid Liquid, Corel Video Studio, Proshow, nony vegas.... bạn dùng cái nào?
    phần âm thanh thì bạn đang hỏi về chuyển giọng nói như thế nào?! hỏi vậy sao ai chỉ được!!! dùng cái Goldware chuyên về âm thanh mà chém đi.
  6. Luân Designer

Luân Designer Mới đăng kí

Phạm Điền mình dùng sony vegas bạn. Tại vừa tham gia nên không biết gì nhiều
  7. Phạm Điền

cài sony vegas thì mình không dùng, trong này cũng có top hướng dẫn. nếu bạn là mới tập biên tập video bạn có thể dùng cái corel videostudio, nó đơn giãn mà hiệu ứng cũng nhiều, giao diện cực kỳ đơn giãn chứ không như mấy cái khác cần tay nghề và sự hiểu biết nhiều.
  8. gls hùng

gls hùng Mới đăng kí

dùng AE tách nền , còn audio xài Sound Forge
  9. buisao

buisao Mới đăng kí

Bạn nên cài Sound Forge bản full cờ rắc
  10. Nguyễn Thúy Giang

Nguyễn Thúy Giang Thành viên cấp 1

11. anonymousvn

anonymousvn Thành viên cấp 1

AE làm được hết.

Ủng hộ diễn đàn