Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em chỉ chỉnh được thế này thôi ạ,bác nào chỉnh được đẹp hơn nữa thì cho em được nhận sư phụ với :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Bui Van Duong, 11/6/16.

Lượt xem: 1,788

1. Bui Van Duong Thành viên cấp 1

...
    Hồng Sơn thích bài viết này
  2. Bui Van Duong

Bui Van Duong Thành viên cấp 1

Photoshop thật là vy diệu :)
  3. drax

drax Thành viên cấp 4

ảnh thế này là lung linh, có thể mang đi lừa tình được rồi. sửa như thế này là đẹp, giữ được nét, tự nhiên, chân thật dù before vs after thật...
    Bui Van Duong thích bài viết này
  4. Bui Van Duong

5. Nô Bi Tồ

Nô Bi Tồ Thành viên cấp 1

muốn đẹp hơn có một cách, ghép ngọc trinh vô
    Bui Van Duong thích bài viết này
  6. nammobile077

nammobile077 Thành viên cấp 2

đệ tử của thầy đâu :))
  7. Bui Van Duong

@nammobile077 bac lam cung dep do, nhung chua bang cua em duoc :v. Để ý sẽ thấy hàm răng của bác bị biến dạng rồi :)
  8. Bui Van Duong

@Nô Bi Tồ bác phán chỉ có chuẩn, nhưng em thích ghép mặt Midu vào hơn :)
  9. drax

drax Thành viên cấp 4

nammobile077 làm mịn da, mịn luôn cả áo, lên hạt cả ảnh, hỏng luôn cả phần tóc. còn thớt thì...tuy chỉ là nói đùa nhau nhưng hợp nhau đấy.:))
  10. nammobile077

nammobile077 Thành viên cấp 2

tại làm có 5p sao chỉnh cho chuẩn đc , :))
  11. Nô Bi Tồ

Nô Bi Tồ Thành viên cấp 1

thích kiểu retouch tự nhiên của chủ title hơn, còn chỉnh hình thể thì nammobile77 làm gọn gàng hơn

Ủng hộ diễn đàn