Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em góp ảnh Noel ạ :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi gabu94, 9/12/12.

Lượt xem: 2,896

1. gabu94 Mới đăng kí

Bức ảnh mà em ưng ý nhất:)

...
  2. Làm Xị Đi

Làm Xị Đi Thành viên cấp 2

Bạn cần phải edit lại bài đi, hình như bạn lấy link từ FB đưa qua, sửa nhanh kẻo mod die á
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Topic của bạn sai tiêu đề ko viết hoa và ko chịu đọc hướng dẫn diễn đàn trc khi up bài! Tôi sửa cho bạn tiêu đề. Bạn ra ngoài forum và vào phần Hướng dẫn dùng diễn đàn, đọc xong rồi vào đây ấn Sửa để edit lại ảnh đi :)
  4. gabu94

gabu94 Mới đăng kí

sao mình sửa rùi, lấy link từ photobucket mà cũng ko d vậy :(
  5. Làm Xị Đi

Làm Xị Đi Thành viên cấp 2

6. bagiabe

bagiabe Thành viên cấp 2

Bạn lấy link sai rồi! Bạn nhìn sang bên fải có giòng Image Link, có mấy lựa chọn:​
    Email & IM:​
    Direct Link:​
    HTML code...​
    Bạn ấn vô link chỗ Direct Link là nó tự động coppy link cho bạn. Xong bạn vô chèn ảnh và paste link vô. Link fải có dạng đuôi ảnh như vầy mới đc nha: http://i1296.photobucket.com/albums/ag6/gabu1994/396373_258400090894078_1868782866_n.jpg
  7. gabu94

gabu94 Mới đăng kí

HỜ, làm thế nào đấy, chỉ mình vs :((
  8. gabu94

gabu94 Mới đăng kí

hehe, cuối cùng cũng dc :D. cám ơn mọi ng ạ :D

Ủng hộ diễn đàn