Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em không xinh!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi hoangtutrenbien, 25/11/14.

Lượt xem: 4,102

1. hoangtutrenbien

hoangtutrenbien Thành viên cấp 2

Mông y như 2 trái banh luôn chứ lép bác :v,
  2. magialap

magialap Mới đăng kí

không biết có xinh k, nhưng biết bao nhiêu a chàng điên đảo đấy :))
    hoangtutrenbien thích bài viết này
  3. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

Góp vui

4. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

người thì đẹp rồi, có ai bảo sao đâu, mông cũng đâu có lép, eo không to không nhỏ. em không in ấn nên chả biết màu in ấn nó khác xa với màu RGB như vậy.
  5. hoangtutrenbien

-Trần Văn Hùng- nói gì chẳng hiểu nữa, thế bác set máy là RGB hay sRGB. chẳng lẽ YMCK chắc, ẹc.
  6. hoangtutrenbien

Cái màu tui làm là nó sâu chứ không phải là đậm. Màu của Nikon chắc chắn là nó sâu hơn Canon mỏng. Còn thấy cái hình bác blend trắng đen mà bác thấy đẹp thì nghĩ là bác cần luyện thêm vài năm nữa :P
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/11/14
  7. hoangtutrenbien

Bác làm ảnh thì chưa đẹp, chưa cảm nhận được màu sắc, bác là fan của Canon thì dĩ nhiên đi chê ảnh Nikon. Gái không có tiền đi makeup, PTS không chỉnh thì lấy c...' mà ăn. Ảnh đã sửa thì đã có qua Lyquify, thế éo nào mà nói bụng không to không nhỏ, mông rất to chứ nói không lép.
  8. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

màu in ấn là CMYK mà, còn màu làm trên máy thì em làm trên rgb, do đó màu sắc CMYK em rõ sao được. bụng thế kia thì em chả bảo là không to không nhỏ, chả nhẽ bụng kia là nhỏ/to, em thấy nó vừa mà( cai kiểu em ôm thấy vừa vừa thích thích, bé quá ôm chả khác gì ôm cái cành cây ý). Đen trắng thì bác xem lại ở trên đi, em đang trong quá trình học cách nhìn đen trắng nên xem ảnh đen trắng, em đã làm gì đen trắng mấy đâu mà có kinh. cái ảnh kia em cũng đâu có blend đen trắng, em phạng bừa cái màu vào rồi pốt lên cho nhanh. Làm nhanh còn đi làm cái đồ án chi tiết máy, sắp đến ngày thầy kí cho đi bảo vệ rồi, mệt thấy bà luôn.
  9. cuongbaolocnet

cuongbaolocnet Thành viên cấp 1

10. thietkewebhoian

thietkewebhoian Thành viên cấp 1

like cho girl xinh hội an 1 phát

Ủng hộ diễn đàn