Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em mới tập chụp các ace cho em ý kiến ạ .thank .

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi LuânKaSa, 26/9/13.

Lượt xem: 3,196

1. LuânKaSa Thành viên cấp 1

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

...
    Ốc artiz, cdt_nt, dieu19912 người khác thích bài viết này.
  2. danghong

danghong Thành viên cấp 2

chụp j toàn thấy out :D...
    Tít Xù Xấu ZaiLuânKaSa thích bài viết này.
  3. LuânKaSa

LuânKaSa Thành viên cấp 1

vâng ạ em run tay quá ^^
  4. Nguyễn Tài

Nguyễn Tài Thành viên cấp 2

Mẫu xinh nhưng chụp out net hết rôi
  5. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Bạn có vẻ thích "quay tay" nhỉ :)))))
  6. LuânKaSa

hề hề em mới chụp nên run hihi
  7. LuânKaSa

thank các bác , lần sau sẽ ko còn trường hợp này sẩy ra ạ ^^ .
  8. dieu1991

dieu1991 Thành viên cấp 1

1 like ủng hộ cho bạn, mới chụp ai chẳng run tay. Cố gắng nhé bạn :D
  9. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Ý mình là bạn nên tận dụng chế độ lấy nét AF trong những điều kiện chụp như thế này sẽ hiệu quả hơn đấy ;)
  10. Tít Xù Xấu Zai

Tít Xù Xấu Zai Thành viên cấp 2

dù mẫu có xinh.. hay thỉnh thoảng liếc mắt đưa tình chúng ta. thì chúng ta cũng đừng run đến nông nỗi thế này chứ bác chủ :))
    HnDavides thích bài viết này
  11. LeeOttawa

LeeOttawa Thành viên cấp 1

=P~=P~ Chia buồn ảnh bác out nét gần đủ bộ r
  12. Nhi Khanh

Nhi Khanh Thành viên cấp 1

Chắc là ý đồ của bạn ấy là thế, chứ ko phải run tay đâu. Đã là PHOTOGRAPHER còn gì...
  13. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

canon + fix 50 1.8 chụp khẩu dưới 2.2 phải không ? (cảm giác vậy thôi, chứ độ xóa phông thấy chữa có phải ẻm)
  14. lenhuthanhvn

lenhuthanhvn Thành viên cấp 3

Chụp out nét hết rồi, hơi tiếc nhỉ, p/s: góp ý tí, lần sau bạn up hình thì đánh số nhé, để mọi ng gạch đá pic nào cho dễ ^*
  15. Anh Thành xạ điêu

Anh Thành xạ điêu Thành viên cấp 1

mình góp ý 1 chút là hổi mình mới học chụp ảnh mấy ông anh cũng bảo nên để chữ ký là photography tức là thuộc về nhiếp ảnh còn ai để photographer có nghĩa là tự tin nói mình là nhiếp ảnh gia rồi nên mới để thế
    ảnh của bạn chọn góc rất đẹp nhưng hình như để khẩu lớn quá, các len 50 1.8 hay 85 1.8 thì nên để khẩu nhỏ hơn f/2.2 để ra ảnh sắc nét hơn
    chúc bạn ngày càng có nhiều ảnh đẹp
  16. LuânKaSa

cám ơn các anh chị em đã hóp ý ạ . dạ em chụp ở chế độ AF ạ chứ ko quay tay ( vì có người quay hộ mình quay làm gì ạ hihi )
    to Anh Thành Xạ điêu , Trần Hưng Thịnh : dạ em chụp = 135 f2 mới lấy về fang luôn f2 ạ hihi .
  17. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

135 F2L thần thánh mà bác biến nó thành thế thì mình lạy
    Don.aquile, Tít Xù Xấu ZaiHnDavides thích bài viết này.
  18. snsdyoona

snsdyoona Thành viên cấp 2

@@ bác chủ học lấy nét lại gấp, ngay và luôn ạ..
    bác mà cứ táng kiểu này thì phí con 135L rồi :3
  19. HnDavides

HnDavides Thành viên cấp 2

20. HnDavides

HnDavides Thành viên cấp 2

mình góp ý 1 chút là hổi mình mới học chụp ảnh mấy ông anh cũng bảo nên để chữ ký là photography tức là thuộc về nhiếp ảnh còn ai để photographer có nghĩa là tự tin nói mình là nhiếp ảnh gia rồi nên mới để thế
    ảnh của bạn chọn góc rất đẹp nhưng hình như để khẩu lớn quá, các len 50 1.8 hay 85 1.8 thì nên để khẩu nhỏ hơn f/2.2 để ra ảnh sắc nét hơn
    chúc bạn ngày càng có nhiều ảnh đẹp

Read more: http://forum.vietdesigner.net/threads/em-mo%CC%81i-ta%CC%A3p-chu%CC%A3p-ca%CC%81c-ace-cho-em-y%CC%81-kie%CC%81n-a%CC%A3-thank.36462/#ixzz2g65LGVH4

85 bác để 1.8 ánh sáng vào nhiều , độ nét sẽ giảm một chút đới :))
    em cũng chỉ dám xưng là photo thôi.... :))

Ủng hộ diễn đàn