Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em Mới Tập Photoshop và được chị hàng xóm nhờ . các bác thấy thế nào ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Quyền Anh, 30/1/13.

Lượt xem: 2,539

1. Quyền Anh Mới đăng kí

...
    Mèo Tít thích bài viết này
  2. anonymous_000

anonymous_000 Thành viên cấp 1

xóa người giỏi nhỉ? mỗi tội nhìn 2 cô gái vẫn thấy như nhau. bạn k chỉnh gì ak?
  3. Quyền Anh

Quyền Anh Mới đăng kí

e chỉ xóa thôi chứ không chỉnh . theo yêu cầu mà
  4. you_mylove

you_mylove Thành viên cấp 1

chụp rồi xóa :-?
  5. Quyền Anh

Quyền Anh Mới đăng kí

cả buổi đi chụp có mỗi cái này là đẹp nhất của bà đấy nên bảo e xóa hộ người kia ý mà
  6. quachquach

quachquach Thành viên cấp 1

Bạn xóa khéo thật, nếu không nhìn Stock thì chắc cũng chẳng để ý tới nổi mấy chỗ chỉnh ảnh đâu, cái background nhìn cũng rối
    Quyền Anh thích bài viết này
  7. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

theo mình còn có vài chi tiết nhỏ nữa thôi. chắc là bạn đã tốn khá nhiều time cho nó. ^^ Chúc bạn hoàn thành tốt hơn lần sau.
    1 là cái cột đèn bỏ chấm chấm đi cho nó giống các cột khác.
    2 là sau người đàn ông thì tường có ốp gỗ, bạn xóa mất đoạn đó rùi
    3 là bạn xóa cái khăn giấy đi thì sẽ hợp lý hơn.
    4 là ghế cái cao cái thấp khi đặt cạnh nhau là chưa hợp lý
    ngoài ra còn màu 2 cái ghế chưa giống nhau, cho dù có khác thì k nên khác biệt quá nhiều.

Quyền AnhKiss the rain thích bài viết này.
  8. Quyền Anh

Quyền Anh Mới đăng kí

lỗi 1 và 2 e cũng biết rồi . nhưng vì lúc đó là 3h sáng nên thôi kệ đi ngủ . hôm sau thì không có hứng làm lại . hi
  9. pemuangocnghek

pemuangocnghek Thành viên cấp 1

bạn giỏi nhỉ? mình cũng mới học, mà cái này xóa very bad à :(
  10. toantkdh

toantkdh Thành viên cấp 1

cũng ko tệ lắm =D>

Ủng hộ diễn đàn