Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em mới học photoshop được 12 ngày ạ, mọi người nhận xét dùm em ạ !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Hoàng Anh Phương, 5/1/13.

Lượt xem: 4,373

1. Hoàng Anh Phương

Hoàng Anh Phương Thành viên cấp 1

các bác cứ chém chứ, em ngu bỏ xừ đi được ý :>, vâng, e biết tiếp thu cơ ạ, xem ở đâu lâu lâu, giờ mới dám đăng 1 cái... nói thật là mới học được hơn 1 tuần + 5 buổi = 12 buổi, làm thế thôi, với lại em có phải con nhà nghề quái đâu... không có tí kiến thức vì không được ai dậy, không có tí ý tưởng vì gà, không có hiểu biết gì về nghệ thuật nên làm được thế thôi... Lạnh rồi, ngâm chân phát :* trời này ngâm chân với nước nóng thì ngang ngửa với uống trà nóng và ăn kẹo lạc... tí vào tâm sự với mọi người tiếp !!!
  2. Hoàng Anh Phương

vâng, em mới học ạ
  3. Hoàng Anh Phương

em mới học mà
  4. Hoàng Anh Phương

em nói thật luôn ý, có được học đâu, vs lại gà nên làm vậy :-" con người là cái thứ phức tạp nhất trên đời, nói thật thì éo tin, cứ lừa thì lại cắm đầu tin
  5. Hoàng Anh Phương

vâng, e mới tí tuổi thôi bác à
  6. Lê Nguyễn

Lê Nguyễn Thành viên cấp 2

text ko hợp :))) ảnh vậy mà giang hồ thì giang hồ thứ thệt nó như thế nào ta .sẵn tiện bạn chỉ mình làm cách cho cái chân ra ngoài tấm hình với :))) làm như thế nào bạn nhỉ???
  7. Hoàng Anh Phương

các bác giỏi thế còn giả vờ à. e biết cái quái gì đâu... sao bằng các bác được... toàn dần pro, em là dân phu hồ, cả ngày quần quật với cuộc đời :( dân thiết kế đâu mà ngồi nhà ấn phím suốt :-<
  8. cuibappt

cuibappt Thành viên cấp 3

Vừa học như vậy là đc rồi! Nhưng thiê1u sự sán tạo + tinh tế trong sản phẩm! :)

Ủng hộ bác ấy chứ sao ném đá dữ vậy! :D
  9. q.d

q.d Thành viên cấp 1

Ý tưởng gì thế =)) "sợ đường về vắng bóng em" r hình ảnh 2 ông đi cạnh nhau =)))))))) ông nào sợ vắng bóng ông nào ??? ảnh bị chói sáng ,bố cục lủng củng ,text linh tinh "=<
    Xperia_Gaga thích bài viết này
  10. haru_haru_114

haru_haru_114 Thành viên cấp 2

cái text không hợp, không thích cái hiệu ứng ánh sáng ở gần mẫu và cuối cùng là nhìn quá ảo
  11. Happy Girl

Happy Girl Thành viên cấp 3

cái thêm text xấu ở đây không phải là do kĩ năng pts, nên đừng có lấy số ngày học pts ra để nói :]
  12. Mnet

Mnet Thành viên cấp 2

Ý là bác muốn khen à?
  13. Mnet

Mnet Thành viên cấp 2

Anh em cũng nhận xét thật đó thôi, ai chém gì bác đâu mà bác cáu thế 8-}
  14. heodien.dz

heodien.dz Thành viên cấp 1

bạn ý thành viên cấp 1 rồi mà kêu mới học pts đc 12 ngày :D
  15. Nguyễn Giang Đông

Nguyễn Giang Đông Mới đăng kí

text nhìn nhức mắt, không phù hợp với hình. nhìn vào chỉ thấy mặt trời chói lọi và cái trụ to phía sau. nội dung chính chìm ngỉm
  16. Hoàng Anh Phương

chả ai công nhận cái ý tưởng là cái chân đi ra ngoài cả :-w thành viên cấp 1 vì e lấy ních của bạn em à >:P
  17. Lã Duy Tùng

Lã Duy Tùng Thành viên cấp 2

Cái hình đang đẹp thì bị cái Text làm cho vô duyên và ko có tý ăn nhập nào với ảnh cả ~__~
    blend thêm màu cho sinh động nữa
  18. Vạ Vật

Vạ Vật Thành viên cấp 2

text hơi xấu, thêm tý hiệu ứng nữa thỳ đẹp
  19. Prohamburger

Prohamburger Thành viên cấp 1

Mình không thích lens flare chói như thế kia, ánh sáng cứ lung tung cả:v :v
  20. AnhDeoCanYeu

AnhDeoCanYeu Thành viên cấp 1

Lens Flare chói quá mà còn in cả bóng trên ng thế kia :-/

Ủng hộ diễn đàn