Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em mới làm lại cái CV, hóng góp ý của các Pro :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Dũng Nhým, 20/8/15.

Lượt xem: 4,712

1. Em Ở Nơi Mô

Em Ở Nơi Mô Thành viên cấp 2

noi chung ok :) dep
  2. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

"Thanh que kẹp giữa háng thật là đẹp" Tôi chỉ biết thốt lên như thế khi nhìn thấy CV bạn
  3. Fax01

Fax01 Thành viên cấp 1

bác để lương lại đi chứ đang từ 8tr5 lên tận 9 triệu thì cao quá 8tr6 thôi
  4. Dũng Nhým

Dũng Nhým Mới đăng kí

Mr.Jc theo mình thì cmt của bạn mang tính chất ko tin lắm đây là skill của mềnh, và có thật hay ko thì theo cách bạn nói mềnh cảm thấy bạn thật nhỏ bé :)
  5. Dũng Nhým

Dũng Nhým Mới đăng kí

@chirstmasBoy thanks bạn đã góp ý :D mềnh đã sửa lại 1 chút rồi, hehe
  6. Dũng Nhým

Dũng Nhým Mới đăng kí

@Chất PC thanks bạn, font tên đó là Fonarto nhé :D
  7. Dũng Nhým

Dũng Nhým Mới đăng kí

8. VietBrandCare

VietBrandCare Thành viên cấp 1

Góp ý em chút để có thể làm tốt hơn nhé.
    CV hiện tại teen quá, nếu CV dân design thi cần tối đa đơn giản hóa, sử dụng bố cục hợp lý để phô diễn kỹ năng nghề nghiệp.
    Em mới show được phần kỹ năng cứng, chưa thấy được kết quả sáng tạo ở trong đó. Giới thiệu về bản thân và kỹ năng phần mềm đơn giản và khiêm tốn thôi, dành nhiều cho phần giới thiệu và mô tả vài công việc tiêu biểu đã làm. Qua đó nhà tuyển dụng sẽ ấn tượng hơn

Ủng hộ diễn đàn