Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em mới tập chụp ảnh và blend thôi. Bộ ảnh này em chụp cho con bạn các bác chém nhẹ tay em mới lớp 10

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kelvin Anh, 14/5/14.

Lượt xem: 2,197

1. Kelvin Anh Mới đăng kí

...
  2. Hiếu Hiền

Hiếu Hiền Mới đăng kí

Có tương lai :D
    Kelvin Anh thích bài viết này
  3. Kelvin Anh

Kelvin Anh Mới đăng kí

hờ hờ tự biết sức lực nhưng thấy bác nói thế cũng lạc quan :))
  4. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Tự sướng vãi
  5. Đoàn Võ Duy Thanh

Đoàn Võ Duy Thanh Thành viên cấp 2

tấm đầu tiên em ấy chỉ tay vào mặt bảo "ở đây có mụn", right ??? :">:">:">
    just for fun :P bộ ảnh chưa đặc sắc lắm, nhưng mà cố gắng up tiếp những bộ ảnh sau ha 8->
  6. Kelvin Anh

Kelvin Anh Mới đăng kí

ảnh chụp phòng mà lại phong cách năng động dễ thương nên cũng không bik làm sao cho đặc sắc hơn cả ^^ nhưng mẫu này mới 16 tuổi = tuổi em thôi em chụp cho mẫu này kha khá hình rồi đây các bác xem thêm :P

7. Đoàn Võ Duy Thanh

:v :v chú đưa quả này mới nhớ, có cái topic nào share bộ ảnh của em này mà anh em gửi mail la liệt không thấy hàng đâu :v :v
    Kelvin Anh thích bài viết này
  8. nohssiwis2

nohssiwis2 Thành viên cấp 1

cũng tạm ổn . hi
  9. thanhtungtnt

thanhtungtnt Mới đăng kí

Được đó bạn. Ráng phát huy :)
  10. Kelvin Anh

Kelvin Anh Mới đăng kí

#Đoàn Võ Duy: đó đó! topic của em đó! bữa đó bảo sẽ gửi stock nhưng nghĩ là có vài người thôi ai dè hơn mấy chục người em gửi cho mấy bác kia xong máy nó đơ luôn nghỉ 1 tg sau quay lại thì topic đã bị xóa tài khoản cũng bị hủy luôn
  11. Đoàn Võ Duy Thanh

12. Nguyễn Gia Khang

Nguyễn Gia Khang Thành viên cấp 2

Bạn chụp = máy gì thế nhìn tóc cỏ vẻ ko đc rõ cho lắm hay do quá trình hậu kỳ và blend hơi quá tay vậy. Mình thấy tóc hơi bết nhưng màu và ảnh khá đấy bạn cố gắng phát huy
  13. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

đừng blend mấy cái ảnh này vào thời điểm này các bác ạ, mau gầy lắm, trời thì nóng không cứu được đâu.
    Yêu mod cmnr, :x:x:x:x:x
  14. Kelvin Anh

Kelvin Anh Mới đăng kí

em chụp = nikon d70s cổ lỗ sĩ theo em với khả năng của nó thì như này là qá ư là hiệu quả rồi :D
  15. Kelvin Anh

Kelvin Anh Mới đăng kí

em sẽ gửi bác để địa chỉ gmail lại đi
    Đoàn Võ Duy Thanh thích bài viết này
  16. Kelvin Anh

Kelvin Anh Mới đăng kí

cái tóc có mấy tấm là do mình kéo curver black quên dùng brush tẩy chỗ tóc bạn ns đúng chỗ mình đag lo ^^
    Nguyễn Gia Khang thích bài viết này
  17. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

khuyên bạn hạn chế dùng curve thôi, thằng này nó ảnh hưởng thông số ghê lắm, đương nhiên thì dùng thì vẫn dùng nhưng cái nào thỉ chỉnh qua 1 tí như sáng 1 tí thì không nên lạm dụng nó.
    Cho mình xin cái stock ạ, backrupt@gmail.com
    À quên, bạn lưu tên file là tên bạn là tốt nhất, sau này bọn mình có up lên thì dễ ghi chủ stock hơn.
  18. Đoàn Võ Duy Thanh

ceo.duythanh1995@gmail.com thanks chú nhá :D như bạn Hùng nói, nhớ ghi tên vào stock nha, ghi hẳn vào tên từng tấm luôn, nhiều khi lạc folder hình ra là quên tên ngay đấy :">
  19. Kelvin Anh

Kelvin Anh Mới đăng kí

vâng cảm ơn các pác! có cái hình thứ 2 là kéo curve mạnh tay thôi :D nên mất đọ bóng của tóc còn lại làm bt
    stock các bác lấy hình nào ảnh áo dài hay chụp phòng
  20. Đoàn Võ Duy Thanh

áo dài nha :D áo dài là áo chờ lâu nhất :| hị hị

Ủng hộ diễn đàn