Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em mới tập chụp các bác chỉ giáo em phát

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi duongson000, 2/4/14.

Lượt xem: 1,967

1. duongson000 Mới đăng kí

Vì yêu quá nên e đành mua con 20D + lens 20-85 mm chụp cho nó thỏa mãn...:)):)):)):)):)):))

sau đây là vài bông hoa sân nhà e :

Còn đây là e gái bé bỏng nhà e :D:D:D:D

Em mới chụp nên không đẹp lắm thông cảm nhé ;););)
    Tiện thể cho e hỏi e chụp chủ thể gần thì xóa phông ok như trên nhưng chụp xa e không biết cách xóa phông các bác giúp em với nhé ^:)^^:)^^:)^^:)^

tks đã ghé xem<3 <3<3 <3

...
    Chin Su Siêu Nhân thích bài viết này
  2. bandbu

bandbu Thành viên cấp 2

Bác chụp hình cứ quất ra giữa tâm hết hả
  3. duongson000

duongson000 Mới đăng kí

mình cũng chẳng có ý tưởng nào độc đáo chỉ muốn chụp đơn điệu thôi bác ạ :)):)):))
  4. bandbu

bandbu Thành viên cấp 2

bác chụp thế này, nhìn bố cục chán lắm, tốt nhất là chụp nhiều góc, quan trọng hơn là bác đọc thêm về Grib và cách đặt bố cục khi chụp hình đi...
  5. quangkudo

quangkudo Thành viên cấp 1

Bác bandbu nói đúng rồi. Bác duongson nên đọc thêm về bố cục. Mình k biết tiếng việt gọi là j nhưng tiếng anh là rule of thirds, golden spiral và golden ratio. Bố cục theo 3 dạng này hợp nhất với chụp tĩnh vật
  6. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

có súng rồi từ từ là oke :))
  7. TrungBranding

TrungBranding Mới đăng kí

Mới tập mà chụp vậy là chuẩn rồi.
  8. duongson000

duongson000 Mới đăng kí

tks tất cả các bác e sẽ cố gắng :D:D:D:D:D

Ủng hộ diễn đàn