Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em mới tập chụp Ngược Nắng!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi hieu107, 16/11/15.

Lượt xem: 3,583

1. hieu107 Thành viên cấp 1

Lâu lắm mới post bài. Ae chém nhẹ tay.
    Thông số: www.flickr.com/photos/oringbox
    FB: www.fb.com/niceku90

[​IMG]IMG_0456 by Hieu Ng, trên Flickr

[​IMG]IMG_0457 by Hieu Ng, trên Flickr

[​IMG]IMG_0487 by Hieu Ng, trên Flickr

[​IMG]IMG_0476 by Hieu Ng, trên Flickr

[​IMG]IMG_0258 by Hieu Ng, trên Flickr

[​IMG]IMG_0326 by Hieu Ng, trên Flickr

[​IMG]IMG_0500 by Hieu Ng, trên Flickr

[​IMG]IMG_0397 by Hieu Ng, trên Flickr

[​IMG]IMG_0502 by Hieu Ng, trên Flickr

[​IMG]IMG_0497 by Hieu Ng, trên Flickr

[​IMG]IMG_0454 by Hieu Ng, trên Flickr

[​IMG]IMG_0504 by Hieu Ng, trên Flickr

[​IMG]IMG_0478 by Hieu Ng, trên Flickr

[​IMG]IMG_0277 by Hieu Ng, trên Flickr

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. hieu107

hieu107 Thành viên cấp 1

uppppp
  3. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Vậy được rồi bạn, nhưng bố cục của bạn đơn giản quá, tóm váy có 3 cái thôi mà bạn chụp quá trời ảnh. Bạn nên tăng chất lượng cho mỗi ảnh và bỏ bớt số lượng đi............khoảng 3 ảnh là bạn thể hiện được hết rồi, trừ khi bạn có place + bố cục mới.
    Tiện thể bạn nên chụp đứng thì đứng luôn, còn nằm thì cứ 16:9, đừng để 4 : 3 làm người xem khó chịu.

Chúc bạn sớm lên tay ^^
    hieu107 thích bài viết này
  4. hieu107

hieu107 Thành viên cấp 1

SwingsOnlyone Thanks bạn nhìu. Đơn giản là mình đang tập chụp style theo ý của mình. Nên mình đang tập chụp góc đứng.
    Style mình chụp khó hiểu lắm bạn. Còn sự thể hiện, mình k thể hiện mặt cười tươi ăn tiền đâu bạn. Vì mình muốn câu bài viết nên mình mới thế. Thật ra, chủ ý mình chụp là chụp lưng đấy. Mắc công để vào thì.. nhìu ng ý kiến tại sao ko chụp mặt.
    Bạn có thể tham khảo: www.flickr.com/photos/oringbox nếu bạn cảm thấy hình của mình có bố cục đơn giản và đơn điẹu ^^
    SwingsOnlyone thích bài viết này
  5. hieu107

hieu107 Thành viên cấp 1

Nếu bạn là người rành về nhiếp ảnh, bạn sẽ biết mình đang tập chụp phong cách gì, tại sao lại chụp giữa, hoặc chụp sau lưng, hoặc tập chụp dọc.
    Rất vui bạn tham khảo khảo profile của mình! ^^

Ủng hộ diễn đàn