Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em mới tập làm photoshop. mong mọi người nhận xét

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Luis, 23/4/13.

Lượt xem: 3,366

1. Luis Thành viên cấp 1

Vâng,hôm bữa có thấy một vài tut trên diễn đàn. Và sau đó là kết hợp 1 vài tut đó tạo thành tác phẩm:
    đây là stock:
    và đây là sau khi hoàn thành:
    Em là theo 2 tut:
    1 là tut robotic
    forum.vietdesigner.net/threads/manip-the-loai-robotic.10048/
    2 là tut nụ hôn cuối
    forum.vietdesigner.net/threads/manip-tut-huong-dan-tao-nen-tac-pham-nu-hon-cuoi-cung.19457/
    Vâng và cho em xin nhận xét ạ.

...
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  2. Saddy Wind

Saddy Wind Thành viên cấp 2

Chuyển toàn bộ phần sáng sang phần bánh răng rồi để bánh răng bên dưới layer vỡ thì nhìn hợp lí hơn bạn ạ... Nổ 1 bên lộ bánh răng 1 bên :))
    Canchan ShuuLuis thích bài viết này.
  3. Luis

Luis Thành viên cấp 1

Saddy Wind Dạ cảm ơn bạn ạ, mình cũng đang tập tành manip nên cũng mới biết sơ thôi, cảm ơn nhận xét của bạn
  4. DK Master

DK Master Thành viên cấp 1

Mình thì thấy đừng đùng cục gôm blur mà nên dùng gôm thành nét luôn để chỗ bánh răng đừng có mờ mờ trông hơi giả ^^ !!!!
  5. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Cái môi xấu nhất, tách nền k sạch ra như râu mép, người và đồ vật chưa hòa trộn được vào nhau.
    Luis thích bài viết này
  6. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Phần mắt và môi chưa thực sự đẹp nhưng cứ cố gắng cho lần sau nhé :D
    Luis thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn