Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em mới tập nghịch PTS thôi , các bác xem giùm em với ... ; A ;

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi mut mũm mĩm, 21/4/13.

Lượt xem: 5,196

1. mut mũm mĩm

mut mũm mĩm Thành viên cấp 2

yeap ... rãnh thì đi thôi , khộ lắm , mắc cái bệnh ham vui :3
    Shenvi thích bài viết này
  2. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Ham vui thì đi đi cho đông vui :))
  3. mut mũm mĩm

đó đó ... quan trọng là lúc đó thầy cô có thương tình cho bài ít ít để mà tung tăng đi không thôi :]]]
    Shenvi thích bài viết này
  4. Nem

Nem Thành viên cấp 1

bookmark rồi ngồi hóng sđt với fb của bạn thớt mà mãi ko thấy.. =(( ; __ ;
    mut mũm mĩm thích bài viết này
  5. mut mũm mĩm

Nem : khộ quá , mod ko cho thì sao e dám tung ra hả bác ...
  6. Nem

Nem Thành viên cấp 1

mut mũm mĩm inbox đi..bạn í ko biết đâu..;)) mình ko nói là bạn cho thì sao biết đc..;))
  7. Torai Hader

Torai Hader Thành viên cấp 1

mut mũm mĩm: khổ ghê hè mà vẫn làm đồ án. khiếu nại lên nhà trường đi thớt :)) vì quyền lợi ăn chơi mùa hè chứ
  8. mut mũm mĩm

Nem : bạn bè chục năm hok lẽ bác xúi e bán nó nguyên con sao ... cơ mà inbox cũng được =))
    Torai Hader : trời trời , không lo chạy cái hết khóa thầy cô không cho tốt nghiệp giữ lại trường là chết bác ạ ; A ;
    Nem thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn