Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em mới tập tành chụp, blend ảnh, các bác vào nhận xét giúp em ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi ryu.0301, 8/8/13.

Lượt xem: 2,517

1. ryu.0301 Mới đăng kí

Em tập chụp cũng nhiều tấm rồi, nhưng tấm này em thấy ưng nên up lên cho các bác nhận xét, ném đá, ném gạch gì cũng được ạ :D em toàn tự học, tự chụp chứ chưa đi học khóa học nào cả ạ, vì vậy kiến thức cũng như kinh nghiệm của em rất ít :( nhận xét giúp em để sau này em rút kinh nghiệm ạ :D em cảm ơn mọi người trước :)

...
  2. SuperGấu

SuperGấu Thành viên cấp 2

theo mình là màu nhợt nhạt quá pác ơi
    cái font chữ pác thì to quá
    em xin hết :|
    ryu.0301 thích bài viết này
  3. ryu.0301

ryu.0301 Mới đăng kí

SuperGấu cảm ơn lời góp ý của bác nhé, em sẽ rút kinh nghiệm lần sau ạ :) em còn phải học hỏi thêm nhiều ạ :D
    SuperGấu thích bài viết này
  4. Thân Nguyên Khánh Lộc

Thân Nguyên Khánh Lộc Mới đăng kí

chưa đẹp lắm bạn ak, muốn blends đẹp phải xem cảnh vật như nào nữa, màu này thì sáng quá, vs lại nên dùng brush để giảm bớt opacity cho mẫu. Thân! :)
  5. cuongcoi304

cuongcoi304 Thành viên cấp 1

1/3 rule
  6. BéoCỦABYN

BéoCỦABYN Thành viên cấp 1

em thì cũng chỉ nhận xét theo mắt em thôi nhé :)) thứ 1 là vấn đề ảnh chụp: em thấy ít ai cho mẫu vào giữa khung như bác lắm @@! nhìn k qen bác à.mình mới tập chụp cứ làm theo mấy cái bố cục của nó í bác..sau lên tay thì phá vỡ quy tắc sau =)) thứ 2 là về màu bác blend em thấy màu đấy làm cho cây cối trông có vẻ bạc hết cả màu đi í ( em k khoái lắm :D )
  7. ryu.0301

ryu.0301 Mới đăng kí

BéoCỦABYN thích bài viết này
  8. thanh_design

thanh_design Thành viên cấp 1

màu ảnh thì hơi lợt nhưng lại sáng quá, bố cục chưa đẹp lắm, chữ "Tiny" bạn cho nhỏ lại đưa nó sang trái ảnh rùi sắp xếp lại thử xem, mình góp ý vậy, bạn thấy ko đẹp thì thôi nhé hihi
  9. Bảo Trần

Bảo Trần Thành viên cấp 2

10. kumito

kumito Thành viên cấp 2

Đúng! Màu sắc có vấn đề

Ủng hộ diễn đàn