Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em mới tham gia diễn đàn , lần đầu up ảnh , mong các bác phê bình

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Misen Ly, 25/5/13.

Lượt xem: 5,338

1. star_on_sky

star_on_sky Thành viên cấp 2

cảnh đẹp...mod chuẩn bài
  2. ChuotThanh

ChuotThanh Thành viên cấp 1

anh dep qua bac ah! (sr e ko danh dc dau)
  3. N.Tiger

N.Tiger Thành viên cấp 1

Có lẽ mình hơi khác người. Mình thích màu sắc trong sáng tự nhiên. Cảm nhận riêng của mình sau khi xem 4 bức hình trên là buồn. Màu sắc ảm đạm u tối trong khi đó mod xinh. Điểm nhấn ở đây là mod hay là màu sắc cách chủ thớt blend. Chủ thớt có thể post ảnh gốc lên cho mọi người cùng thử chút ko :D ( Sẵn sàng hứng gạch đá đây ) :D
  4. DeConLangThang

DeConLangThang Thành viên cấp 1

Giống như ở Hồ Đá quá..:)
  5. Giang Bui

Giang Bui Mới đăng kí

Trời ơi , sắp thành cáo rồi mà vẫn cưa sừng làm nghé =))
  6. Toni Nguyễn Minh Trí

Toni Nguyễn Minh Trí Thành viên cấp 1

dạo này bác Misen Ly vui tính quá >:), thôi thì e múa rìa qua mắt thợ vậy
    + Tấm 1: vùng cổ hơi trơ xương (kỹ thuật làm da của bác từ trước giờ e ko dám phê bình vì e rất kết) :"> , tóc bị gãy khúc (không bik bác có tăng sharp lên hay là flickr nó tăng giúp bác) :-B
    +Tấm 2: nếu được nới rộng không gian bên phải ra thì sẽ đẹp hơn.
    +Tấm 3: bác bỏ cái vùng sáng trắng bên phải mẫu nếu được, sẽ focus vào mẫu nhiều hơn. 8->
    +Tấm 4: e rất thích tấm này, nhưng sao bác ko làm trắng lun cái cùi chỏ mẫu nhĩ, bác đang muốn nhấn mạnh mẫu mà phải ko :P
    Tổng quan: phong cách chụp của bác thì nhiều ae trên hội cũng đã bik nên ko có gì để bàn cãi sâu hơn, mong được thấy bác chia sẽ cho mọi người trên hội nhiều hơn :-bd
  7. phamminhtuan

phamminhtuan Thành viên cấp 1

chất quá
  8. BaoZ

BaoZ Thành viên cấp 2

newbie lừa đảo woa =)) coi Flickr mà mắt cứ (O_O) tự hỏi newbie đây ư
  9. mynisd

mynisd Thành viên cấp 1

Đang định vào chém thì thấy MarkIII vs 85 1.8....đành phải soi kỹ. Pic 1 em thấy background chưa đặc sắc lắm vs tóc mẫu hơi sharp. Pic 2 em thích nhất kiểu chụp này nhưng a tạo dáng cho mẫu có đường cong tý thì càng đẹp hơn, em toàn chụp cho mod ngực bt nên toàn bắt ưỡn ngực ra không à ;) vừa tôn lên dáng lại tạo cho cảm giác có điểm tựa nữa. Pic 3 em thích nhất. Pic 4 thì vẫn chưa soi ra lỗi được...À quên, e nghe nói đi chụp studio blend trong 1 album phải tông màu giống nhau ạ, nếu thế thì 4 ảnh này e thấy tông màu hơi lệch tý. :D -->vài ý kiến của AHBP<--
  10. BaoZ

BaoZ Thành viên cấp 2

à tiệc thể bác còn PSD thì cho xin, học hỏi làm da cái.
  11. N.Tiger

N.Tiger Thành viên cấp 1

BaoZ : Làn da của mod sau khi qua tay bạn giống da của búp bê nhựa quá :)))))) có vẻ Thâm niên làm trong ảnh viện =)))))
  12. BaoZ

BaoZ Thành viên cấp 2

N.Tiger@ bạn ko thấy mình viết cái gì trên tấm hình à =)) cái này là hình của chủ hớt đấy
  13. dinhtruong lamina

dinhtruong lamina Thành viên cấp 2

<3 <3 bác ơi mầu đẹp quá <3 <3 mod xinh nữa chứ
  14. Chinsu_NT

Chinsu_NT Thành viên cấp 1

mấy anh chị cứ làm cho dân newbie tụi em muốn bỏ nghề :(
  15. Tiểu Hổ

Tiểu Hổ Thành viên cấp 2

Mẫu xinh thật màu cũng đẹp nữa
  16. Cici

Cici Thành viên cấp 1

khả năng bới lông tìm vết của e hơi kém nên vẫn chưa bới ra cái gì để chê cả :)) chỉ có 1 ước ao là bác up cho e xem cái ảnh gốc để tiện bề so sánh và học tập :D
    Zero Sơn thích bài viết này
  17. Zero Sơn

Zero Sơn Thành viên cấp 1

Pro quá.
    Bố cục rõ ràng
    Màu sắc phiêu bồng
    Nhấn mạnh cao
  18. AlexFergusinh

AlexFergusinh Thành viên cấp 1

Súng tốt xóa font mềm quá. Nhìn pic 2 mà dễ sợ =)) ảnh đẹp bác ạ
  19. ConDenStyle

ConDenStyle Mới đăng kí