Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em mới tham gia diễn đàn , lần đầu up ảnh , mong các bác phê bình

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Misen Ly, 25/5/13.

Lượt xem: 5,323

1. Phong Love PTS

Phong Love PTS Mới đăng kí

Nói chung là chim ưng. Cố gắng phát huy nhé chủ thớt
  2. Misen Ly

Misen Ly Thành viên cấp 1

Chân thành cám ơn những đóng góp ý kiến của các bạn. Mình tự nhận thấy còn nhiều khiếm khuyết , nên rất cám ơn về những lời bình cả khen lẫn chê. Đặc biệt những lời phê bình giúp mình nhận ra những điểm mình chưa thấy được.
    Mình sẽ up lên đây những ảnh beforce và after. Sau đó là up luôn ảnh gốc , với mong muốn giao lưu học hỏi các bác trên này. Vì mình biết là còn nhiều nhân tài PTS mà mình cần phải học hỏi và trao dồi thêm.
    1 lần nữa , xin cảm ơn tất cả mọi người đã quan tâm đến topic này.

Cicidinhtruong lamina thích bài viết này.
  3. Misen Ly

Misen Ly Thành viên cấp 1

Toni Nguyễn Minh Tríhth02x1 thích bài viết này.
  4. Zeroco

Zeroco Thành viên cấp 3

style đậm chất điện ảnh, kiểu cắt crop điển hình của ống kính film :D nhiều người có thể không quen lăm với style này trong nhiếp ảnh
    Cơ mà mod xinh mà bác làm màu hơi u ám :D
    Misen Ly, hth02x1mynisd thích bài viết này.
  5. liar.foto

liar.foto Mới đăng kí

1 bác vui tính - Lên nhiều hình chia sẽ kinh nghiệm với AE :P
    Misen Ly thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn