Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em mới tự học mong các bác cho ý kiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi vu viet loc, 6/5/13.

Lượt xem: 1,830

1. vu viet loc Mới đăng kí

các bác cứ nhận xét thằng thắn e còn rút kinh nghiệm cho lần sau ạ. thks mọi người
    đây là stock gốc ạ

...
  2. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Vàng hơn chút + text. Không còn gì thêm để nhận xét :3 :3
    vu viet loc thích bài viết này
  3. huy nhõ

huy nhõ Thành viên cấp 2

blend nhạt và xóa text cũng đc đó . sao không blend xí nữa ... :))
  4. Laokame

Laokame Thành viên cấp 1

huy nhõ: Hình như bạn nhầm đâu là stock đâu là kết quả rồi
  5. Trùm Vẽ Giùm

Trùm Vẽ Giùm Mới đăng kí

vu viet loc : màu vàng mà bạn blend nhìn cũng khá rồi. Vì bạn mới học nên mình cũng sẽ không nói gì quá cao siêu. Trong bức ảnh này, bạn nên xóa mờ hoặc làm tối phần phông sau chữ Because of you. Vì nội dung của nó không liên quan tới cái mảng tưởng bị tróc đó lắm ^^, nên nhìn vào thấy rất kì. Một bức ảnh chứa text thường mang cảm xúc của người design, không nên để người xem thấy những thứ quá thực tế (mảng tường bị tróc) như vậy :).
    Góp ý để bạn rút kinh nghiệm lần sau. Chúc bạn thành công ^^
  6. vu viet loc

vu viet loc Mới đăng kí

cảm ơn các bác đã góp ý :x
  7. huy nhõ

huy nhõ Thành viên cấp 2

nhầm bình luận cái tock :)) ở trên là kết quả ... ở trên chỉ vàng thêm tí thêm text ... blend thêm tí nào
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn