Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em muốn có thêm đội quân hổ báo đằng sau lưng cô gái này. Các bác giúp em với nhé. Cảm ơn ạ. :X

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Khỉ Gió, 21/3/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 38,761

1. St-Hope

St-Hope Mới đăng kí

chết cười =))
  2. langtang

langtang Thành viên cấp 1

góp vui chút,hehe
    Mèo Tít thích bài viết này
  3. Quynhlb

Quynhlb Thành viên cấp 2

Hẳn là hổ báo sư tử
    GaUnzzz thích bài viết này
  4. Khỉ Gió

Khỉ Gió Banned

Em đã chọn được ảnh ưng ý. Mong các bác đừng troll nữa. Việc này đang ảnh hưởng lớn đến cuộc sống của em theo mặt tiêu cực. Các bác đừng troll nữa nhé. Thanks All.
    Vũ Ngọc Nam thích bài viết này
  5. daubacham91

daubacham91 Thành viên cấp 1

Dự là bác này nhờ làm để tặng "ai đấy". ai ngờ bị troll thế lày. :v,
    Vũ Ngọc NamKhỉ Gió thích bài viết này.
  6. nguyễn văn dũng

nguyễn văn dũng Thành viên cấp 2

SOVIET AnPùm Trà thích bài viết này.
  7. Khỉ Gió

Khỉ Gió Banned

Đúng bác ạ. Nhưng ngoài tầm kiểm soát của em luôn. :-ss. Các Thánh ác kinh. @@
    Vũ Ngọc Nam thích bài viết này
  8. K5. Kael

K5. Kael Thành viên cấp 1

mình ko đọc đc cái này sớm hơn nhỉ =))
  9. Dương Khang

Dương Khang Mới đăng kí

Mới mở ra đã thấy ngay thớt hót, em thấy "ác" bình thường chứ, các thánh có "ý tốt" thớt đừng có tủi làm gì. Cứ lấy pic nào đẹp đẹp mà quất tặng ai đấy là OK.
    Nhưng em vẫn hóng troll tiếp ( cứ có hot girl là các thánh vừa giúp vừa troll) =))
    SOVIET An thích bài viết này
  10. kidkenvin201194

kidkenvin201194 Thành viên cấp 2

Mấy ông này troll vãi =)) Nhưng mà phải nói thật là mình ko hiểu mấy bạn này nghĩ gì khi đăng mấy cái ảnh này lên nhờ vả :))
  11. Khỉ Gió

Khỉ Gió Banned

Người ta gọi là chưa nghĩ gì cả bác ạ. Tưởng đơn giản. Ai ngờ phức tạp khiếp. K lường trước cơ sự ntn. :-ss
    kidkenvin201194Vũ Ngọc Nam thích bài viết này.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn