Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em muốn ghép 4 bức ảnh rời thành 1 bức ảnh, các cao thủ ra tay giúp ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Jack Bean, 27/2/13.

Lượt xem: 12,234

1. Yuuchan

Yuuchan Thành viên cấp 2

Không biết về người khác thì đừng nói :v :v
    goal thích bài viết này
  2. lahosa

lahosa Mới đăng kí

Mình từng ghép 10 mấy tấm lại bg PTS rồi mà, chứ 4 tấm thì ăn nhằm gì, nhưng chụp phải chuẩn thì ghép mới dc. Ai thích thì em up lên cho vui :D
  3. khiem3890

khiem3890 Thành viên cấp 2

5s thôi ah, dùng phần mềm tự động :))
    Jack Bean thích bài viết này
  4. shaun777

shaun777 Mới đăng kí

Hàng của mình, các cạnh không được thẳng :D
    Jack Bean thích bài viết này
  5. Viet Nguyen

Viet Nguyen Thành viên cấp 1

Làm cái này đâu có gì là ko tưởng hả bạn? mà phải nói như thế
    siêu nhân lội nước thích bài viết này
  6. siêu nhân lội nước

siêu nhân lội nước Thành viên cấp 1

ccmnr =))
    chipxinh2310 thích bài viết này
  7. Yuuchan

Yuuchan Thành viên cấp 2

Chẳng có gì không tưởng nhưng trước khi nhận xét về người khác như thế thì nên tìm hiểu bạn ạ. Chẳng phải tự nhiên người ta đc thành viên cấp 3 mà cũng chẳng phải tự nhiên tớ điên điên vào bênh :3 :3
    goal, ShimizuDX_Degeneration thích bài viết này.
  8. namm0j

namm0j Thành viên cấp 1

àh. ý của bác DX là không tưởng chuẩn đẹp được đó mà. ghép thì vẫn được nhưng rõ ràng là sẽ bị méo mó không gian như hình trên đó. 8->
  9. leduc92

leduc92 Thành viên cấp 2

Ghét cái thái độ. Tập chung chủ đề chính.
  10. cucaikho

cucaikho Thành viên cấp 2

không biết các bác thì sao...chứ kiểu này e cũng làm nhiều nhiều rồi. Có mấy bác ở trên làm đẹp đấy chứ :D
  11. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Một câu nói đơn giản của mình cũng làm cho mấy thánh '' để bụng '' hả :)) Nếu bạn thích tôi có thể nhường cái mac thành viên cấp 3 cho bạn :))
    Coi chừng ung thư bao tử =))
    mgr thích bài viết này
  12. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Thật ra chỉ cần bạn 8 đủ 1000 bài viết là lên thành viên cấp 3 thôi mà. Cái đó là tự nhiên là có được. Không tùy thuộc vào trình độ của bạn đâu. Còn bác DX thì giỏi về manip nên khi nói không ghép được cũng hơi là.Vì manip ghép ảnh là chủ yếu mà. Nhưng không thể phủ nhận khả năng của bác ấy.
    DX_Degeneration thích bài viết này
  13. Thiên Ma

Thì đúng là mình sai , khả năng mình có hạn nên ko ghép được như thế :D
    Thành viên cấp 3 cũng ko có gì lạ :D
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  14. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Không hẳn. Vì lúc đầu vào topic này mình cũng nghĩ là khó làm được. Nhưng chợt nhớ đến công cụ Edit - Transform - Warp chuyên dùng làm các tác phẩm Manip nên thử đụng. Hóa ra chỉ mất có mấy phút là xong à.

Còn mấy member mới không biết DX là ai nên ném đá vậy. Bời gần đây DX chỉ chuyên post những bài viết gì không à. Không còn ra nhiều tác phẩm manip như trước nữa. Có khi bạn nên làm vài cái cho nó có không khí.
    AshilyTiAnO thích bài viết này.
  15. Thiên Ma

Tại sao nhắc đến manip mọi người thường hay bỏ quên những cao thủ còn ẩn mặt trong rum nhỉ :| mình ko làm manip nữa vì tự thấy chưa có hướng đi cụ thể , chưa có kiến thức căn bản , nói chung là còn gà mờ . Trước giờ chỉ múa rìu qua mắt thợ thôi :P bây giờ ngộ ra nhiều điều lắm ...
    Thịnh Zombie thích bài viết này
  16. tthantuyet

tthantuyet Thành viên cấp 2

hux, thánh =.=
  17. debuchy

debuchy Thành viên cấp 2

Phần mềm gì vây..Bạn chỉ mình với được ..:)
  18. BeoBinhBong

BeoBinhBong Thành viên cấp 1

thôi mấy thánh ngồi để bụng mấy việc ấy làm j... rảnh quá đê! ai có sở trường của người đó ... nói nhiều làm zề... thích ngồi bóc mẽ nhau mỗi câu nói. các thánh để time làm việc khác vui hơn đê!
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  19. Jack Bean

Jack Bean Phụ trách offline miền Bắc

Cảm ơn các bác ra tay giúp đỡ, he he.
    Cảm ơn luôn các bác ra góp vui nữa ^^
    Cũng vì em thấy bác ý biểu là không tưởng nên e đâm đầu cố làm cho được :D
  20. Dyn

Dyn Thành viên cấp 1

giờ mới biết là có kiểu ghép này nữa đấy :|

Ủng hộ diễn đàn